Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By luutruongvan
#661320 Đây là sản phẩm mình tặng các bạn yêu thích bộ phần mềm Acronis nhân dịp năm mới 2011 .

Bao gồm 2 phiên bản Acronis True Image Home v14.0.6597 & Acronis Disk Director Home 11.0.2121. Chạy trên ổ cứng không cần CD.

Lưu ý:

+Chạy được trên Windows XP(32&64Bits), Windows Vista(32&64Bits), Windows 7(32&64Bits).

+Đối với Windows Vista, 7 các bạn lưu ý phải chạy với quyền Administractor.

+Đối với Windows 7 thì phải cài vào ổ 100Mb(Nếu có).

Download (76.4Mb):
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Trước khi về quê, nhân dịp năm mới 2011 chúc VNz ngày càng phát triển. Nhân tiện Lì Xì cho mỗi thành viên một món quà nho nhỏ gọi là chút lộc đầu năm.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By angel15vn
#662404 Đây là sản phẩm mình tặng các bạn yêu thích bộ phần mềm Acronis nhân dịp năm mới 2011 .

Bao gồm 2 phiên bản Acronis True Image Home v14.0.6597 & Acronis Disk Director Home 11.0.2121. Chạy trên ổ cứng không cần CD.
(Tiêu đề đặt nhầm phiên bản nhé)
Lưu ý:

+Chạy được trên Windows XP(32&64Bits), Windows Vista(32&64Bits), Windows 7(32&64Bits).

+Đối với Windows Vista, 7 các bạn lưu ý phải chạy với quyền Administractor.

+Đối với Windows 7 thì phải cài vào ổ 100Mb(Nếu có).

Download (76.4Mb):

Trước khi về quê, nhân dịp năm mới 2011 chúc VNz ngày càng phát triển. Nhân tiện Lì Xì cho mỗi thành viên một món quà nho nhỏ gọi là chút lộc đầu năm.

nhìn cái chữ ký là xỉu rồi , không còn sức để coi bài nữa hic , 500k tỉ đồng , o_O

nói đùa thôi , thank chủ thớt phát .
By ltk_11b3
#662405 nhìn cái chữ ký là xỉu rồi , không còn sức để coi bài nữa hic , 500k tỉ đồng , o_O

nói đùa thôi , thank chủ thớt phát . Đấy là cái ảnh mình up lên để chúc mừng năm mới mà, có phải chữ ký đâu.
By tigonhoa57
#662412 Bạn nì là men nữ này. Happy New Yearrrr Sao t không thấy nhỉ, bác tinh thật??????????????

---------- Bài thêm lúc 00:53 ---------- Bài trước là lúc 00:51 ----------

vaonghe này, bác có cách nào tạo file acronis.exe chạy trong dos giống như atis.exe của hiren không nhỉ?
By lamthithanhdiem
#662413 Sao t không thấy nhỉ, bác tinh thật??????????????

---------- Bài thêm lúc 00:53 ---------- Bài trước là lúc 00:51 ----------

vaonghe này, bác có cách nào tạo file acronis.exe chạy trong dos giống như atis.exe của hiren không nhỉ? 1.\Click vào cái nick của người ta, vào phần thôn tin là biết ngay mà

2.\Cái này đang ngâm cứu, nhưng sắp thành công rồi

---------- Bài thêm lúc 00:58 ---------- Bài trước là lúc 00:56 ----------

Thôi ngủ thôi. Mai về quê. Ra tết tính tiếp

Happy new year
By hainhinguyena1
#662414 ẹc ẹc. Thanks bác. Vụ thằng acronis làm t đau đầu gần chít. Chúc bác ăn tết vui vẻ.

Happy new year
Kết nối đề xuất: