Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By thienthan_binhminh96
#661653 Mình thì đang xem thời sự và rất nét, chưa bao giờ được xem nét thế nàym không biết có free mãi ko? CHo đến khi còn sức khỏe
By phalebietkhoc2003
#661654 lỗi này nữa bạn ah; cannot load M3U8:

404 not found Vậy là có thể do đường truyền của bạn bị chặn rồi Chỉ có kênh Sky Sports 1 là bị như này thôi nhé. t dùng DCOm Viettel và Cáp quang CMC đã test đi test lai rất nhiều lần rồi.
By kebactinh_vtvcgame
#661655 đây là phiên bản dành riêng cho xem tv online hay có tích hợp duyệt web vậy,thấy có mấy cái screenshot Tích hợp duyệt web bạn ak. Vì đây là ứng dụng viết trên nhân của Chromium
By fired_meteora
#661665 Mong sớm hỗ Trợ cho X64 và đặt Quảng cáo vừa phải thôi nhé . Cực gét cái Kenvin xem TV banner mất nửa cái Form Dĩ nhiên là sẽ hạn chế, kiếm cũng vừa vừa thôi. Yên tâm là mình sẽ quan tâm đến người dùng, nếu các bạn không vừa ý, mình sẽ thay đổi, thậm chi gỡ bỏ
By nguoihung882000
#661666 kinh vãi, máy mình ram 0.99GB nó k chịu, vãi thiệt

nguyên văn:"zOnline cannot be installed on systems with less physical memory than 1024MB" Tại cái này dựa trên webkit bạn ak, giống như chrome ý. Vì zOnline sẽ tích hợp các ứng dụng khác trong phiên bản sau, nên yêu cầu RAM hơi cao 1 chút
By noel_fukinou
#661668 Tiếc quá chỉ dùng được 32bit chứ không chạy được trên 64bit Sẽ có x64, nhưng không biết bao giờ Chromium mới cho xài
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym