Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By jomyolovejulyes
#661752 held , em đã hiệu chỉnh vào hiệu suất PC ,ko bit làm sao phông chữ tự nhiên mờ đi ,có anh nào zup em với ,bản 2013 chỉnh mà không bị làm sao cả .Có anh nào biết thay đổi hình ảnh ở Locked ( chỗ mật khẩu để vào windows đấy ) không hiểu vì sao ở Sửa Đổi Giao Diện của windows không có mục Logon Screen .thank nhiều
By pe_nuong
#661753 held , em đã hiệu chỉnh vào hiệu suất PC ,ko bit làm sao phông chữ tự nhiên mờ đi ,có anh nào zup em với ,bản 2013 chỉnh mà không bị làm sao cả .Có anh nào biết thay đổi hình ảnh ở Locked ( chỗ mật khẩu để vào windows đấy ) không hiểu vì sao ở Sửa Đổi Giao Diện của windows không có mục Logon Screen .thank nhiều Phần mềm này tốt nhưng xài phải biết cách, không là nó sửa tá lả

- phần Hiệu suất PC bạn chọn chưa đúng nên nó sửa hiệu ứng hình ảnh rồi, bây giờ bạn bấm vào Xem Chi tiết của Hiệu suất PC, chờ hộp thoại mở ra, bấm vào Thay đổi Hồ sơ ở góc trên, cửa sổ mở ra, bạn xem ở giữa bạn đang chọn mục nào, rồi chọn lại là Không tối ưu hiệu ứng hình ảnh, bấm Đồng ý, nó sẽ trả lại ban đầu cho bạn

- Phần Sửa đổi Giao diện của Windows bạn vào mục Màn hình đăng nhập là Logon Screen đó
By lephamhong93_lephamhong93
#661754 thớt gửi cho e cái đường dẫn để cài đặt file tiếng việt dc k, lúc cài đặt thay đổi đường dẫn nên k dc. h chạy lại file tiếng việt thì nó vẫn hiện cái đường dẫn đã thay đổi
By congchua_cin
#661756 thớt gửi cho e cái đường dẫn để cài đặt file tiếng việt dc k, lúc cài đặt thay đổi đường dẫn nên k dc. h chạy lại file tiếng việt thì nó vẫn hiện cái đường dẫn đã thay đổi đường dẫn đây bạn:

win XP: C:\Documents and Settings\All Users\Application Data\TuneUp Software\TuneUp Utilities 2014

win 7,8: C:\ProgramData\TuneUp Software\TuneUp Utilities 2014
By sweet.candy_lovely
#661757 đường dẫn đây bạn:

win XP: C:\Documents and Settings\All Users\Application Data\TuneUp Software\TuneUp Utilities 2014

win 7,8: C:\ProgramData\TuneUp Software\TuneUp Utilities 2014 Thank thớt nhé, e cài được rồi.
By Muircheartaigh
#661764 ai làm không được nửa thì down file này về copy vào đường đẫn sau : [ C:\Users\Tên Máy\AppData\Roaming\TuneUp Software\TuneUp Utilities 2014\Dashboard\ ] Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

mình xài windows 7 64bit
By tinh152003
#661765 ai làm không được nửa thì down file này về copy vào đường đẫn sau : [ C:\Users\Tên Máy\AppData\Roaming\TuneUp Software\TuneUp Utilities 2014\Dashboard\ ] Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

mình xài windows 7 64bit bác chỉ như vậy là trật lất rồi, trong thư mục đó là các file log khi chạy TU nó tạo ra

tớ cũng xài win7 64, cứ theo thớt hướng dẫn là được
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym