Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Chanoch
By truongdepzai00
#661745 t hổng cài dc tiếng việt giúp t với,đang ở tiếng anh thì zô chỗ nào cho nó thành t.việt thế hướng dẫn như vậy bạn cứ làm từ từ là được mà

trước khi chạy file Viet hoa, phải thoát hoàn toàn TuneUp Utilities đang chạy nền, bằng cách bấm tổ hợp phím Ctrl +Alt +Del để vào Task Manager (hay bấm chuột phải vào Taskbar và chọn Start Task Manager), chọn thẻ Processes, tìm chọn TuneUpUtilities và bấm End Process.

bạn nhìn ở khay hệ thống mà mất icon TU là ok, chạy file Việt được rồi
By vuthang_dienloan
#661747 nó chả chịu mất cho,tắt kiểu j cũng không dc lúc trước mình cũng bị như bạn, do trước đó mình chạy 1-click, rồi thử mấy cái công cụ của nó, nên không tắt hết được

bạn khởi động máy lại đi, đừng chạy TU, vào Task Manager tắt TuneUp, chỗ System đó, xong là ok thui
By kiss_wind_07
#661748 nó chả chịu mất cho,tắt kiểu j cũng không dc bạn làm như này này: trong tab Sevices bạn Click vào Tuneup ... => Stop => Run as Administrator cái file Việt hóa!
By dongtran8885
#661749 mình cài bản TuneUpUtilities2014_en-GB trước rồi sau đó gỡ ra thì không cài được bản TuneUpUtilities2014_en-US không được.
By Edmond
#661750 bị lỗi lun rồi không cài lại được bản setup của tuneup lun.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym