Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By dathao_a4
#661846 Tachi đây này bà con ơi .... Dùng và so sánh nhá

ha ha có cả key nữa mới khủng

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By trangbeauty_103
#661847 Thank bác rất nhiều, em test thử 1 phòng karaoke chạy ngon lành bác ạ, bác thương thì thương cho chót , cho em xin cái user để đăng nhập vào quản lý với ạ, em mời bác cafe ạ .
By tran_du
#661848 Ko hiểu vì sao máy mình dùng win7 64bit mà không chạy dc. Chưa chép đè bản path chạy thì kêu đăng ký. nhưng khi chép bản path thì chạy không co phản ứng gì
By Brook
#661849 các bạn chỉ giúp em cách cho nó hiện lên màn hình tivi với. cắm cqua công s video mà chỉ hiện mỗi hình nền desktop thui hjz hjz ặc ặc
By php_vn
#661851 không hiểu vì sao máy mình dùng win7 64bit mà không chạy dc. Chưa chép đè bản path chạy thì kêu đăng ký. nhưng khi chép bản path thì chạy không co phản ứng gì mình cũng bị giống thế này! giúp mình với
By trang_su
#661854 Bạn có data kara chưa, nếu không có data thì chịu khó đi mua về.

Cách sử dụng như sau:

Bạn mở file .mdb trong thư mục cài đặt ra, sau đó xóa toàn bộ tên bài theo data cũ đi. Lưu lại, sau đó mở ct vina lên, vào phần nhập bài hát, chọn .... (toàn tiếng việt không thôi, dễ dùng như vậy mà còn hok biết thì thui nhá) Mình làm được đến đây rồi. Nhưng khi Play thì không tách lời bài hát được? Bấm kênh L hay R thì nó vẫn phát lời bình thường. Không biết tại sao? Mình sử dụng Windows 7 32bit. Giúp mình với!
By nguyenphongthao25
#661855 Truớc hết thank bro Tigerkaraoke đã chia sẻ bộ setup full của vinakaraoke. Miình xin nói đây là bản patch mình tự tay cr lấy, có nghĩa là không cần nhập key ji cả, muốn lắp bao nhiêu HDD thay bao nhiêu máy đều ok.

đây là bản cài đặt

XP
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

w7

Còn đây là bản cr, chỉ việc chép đè vào thư mục cài đặt là ok

Ko có virut nhưng các bro cứ scan cho thoải mái. không thanks không share.

Pass giải nén là: embehu

Đã kiểm tra lại, bản patch trên dùng cho cả W7 và XP đều ngon!

Mình thấy mọi ng phản ánh lại là không có dùng dc nên mình giải thích qua cơ chế của bản patch của mình như sau:

Soft này dùng phuơng pháp kiểm tra xem đã dc đăng ký hay chưa, nếu chưa đăng ký thì sẽ nhảy đến thông báo bắt đăng ký. Mình dùng cách patch là đảo ngược điều kiện nhảy có nghĩa là chưa đăng ký thì nhảy đến chuơng trình chính luôn. (offset ở đây là 12576h từ 2D đổi thành 2C "brtrue.s thành brfalse.s") Bạn nào biết HexEdit có thể tự mình patch nó mà không cần down bản patch của mình.

Vì vậy ở các máy đã đăng ký rồi mà dùng bản patch này thì không bao giờ chạy dc. Nếu các bạn muốn dùng bản patch của mình trên máy đã đăng ký rồi thì vào Registry xóa hết thông tin đăng ký của Vinakaraoke là dùng dc. Thông tin đăng ký của soft này nằm ở Hkey-curent user/ software/ vinakaraoke.

Thân!

Mình không phải là một crer thực sự nhưng mình luôn muốn mọi ng dùng free (nhưng nếu có $ bạn nên mua Phần mềm để ủng hộ người viết soft, không ai ngồi phát triển một Phần mềm mất nhiều công sức mà lại không có đồng nào!)!

Hãy tôn trọng bản quyền của ng khác!

Moi download, Thanks
Kết nối đề xuất: