Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By theend19862000
#661831 Đã cập nhật lại đầy đủ, dùng trên win7 hay XP đều OK!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Cosmo
By Delman
#661833 mọi thứ ok , chỉ cái là không thể nào add bài hát được và khi bật lên thì báo lỗi không tìm thấy database, bác giúp em với
By mainhomotnguoi_1992
#661834 mọi thứ ok , chỉ cái là không thể nào add bài hát được và khi bật lên thì báo lỗi không tìm thấy database, bác giúp em với cái này thì chủ thớt hok chịu trách nhiệm. nên mọi người tự mày mò lấy
By tieuyen19
#661835 mọi thứ ok , chỉ cái là không thể nào add bài hát được và khi bật lên thì báo lỗi không tìm thấy database, bác giúp em với Thực ra là cái này rất dễ, tuy nhiên nếu mình trả lời cả câu hỏi này của bạn thì lại vi phạm bản quyền quá sâu rồi. Gợi ý chút xíu nhé, bạn down hẳn bản cài đặt mình share ở trên về sẽ khắc phục dc lỗi không tìm thấy data, tuy nhiên để chỉnh sửa, thêm bớt bài ntn, chỉnh giá tiền ntn thì mình xin phép không nói ra. Bạn chịu khó tự nghiên cứu nhé. Quan trọng nhất vẫn là đống data Karaoke thôi, Phần mềm chỉ là công cụ để phát ra thôi mà!
By Sully
#661841 Em sợ bản patch nó chạy bị lỗi, bác đã có lòng hảo tâm vậy thì cho em xin luôn bản key với nhá
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Em thấy người ta hướng dẫn làm key mà chẳng biết làm kiểu gì Nghe câu này của bạn là mình biết bạn ntn rồi, Thứ nhất: bản patch mình dùng chưa bao jo thấy lỗi ji cả, nếu bạn biết một chút crk có lẽ bạn sẽ không nói vậy. Và vì không biết crk nên đuơng nhiên là bạn sẽ không làm dc key rồi

Cứ dùng thử bản patch xem ntn, còn nếu bạn muốn lấy key để bán cho ng khác thì bạn phải tự tìm hiểu lấy thôi, không có cái ji lợi nhuận mà lại lấy từ ng khác để làm của mình.
By laclongquan
#661842 xin bộ tạo key để làm gì mang bán hả bạn.còn em be hu sao bạn không tham gia vào topic của mình cho đông vui
By lionking_iamking
#661843 xin bộ tạo key để làm gì mang bán hả bạn.còn em be hu sao bạn không tham gia vào topic của mình cho đông vui Hi hi, bởi vì theo mình nghĩ đã là dùng free rồi thì thế nào chả dc. Còn bạn có bộ tạo key bạn có thể đem bán cho những ng khác (ko biết ji về các bản cr) để kiếm lợi. Mình nói như vậy có đúng ko?

Còn mình không vào topic của cun_coi là vì chỉ là Phần mềm nhỏ, hơn nữa bạn đã cung cấp key free rồi, jo mình nhảy vào release bản patch khác ji phá đám.
By Randkin
#661845 dùng không được>no cứ không tim thay dữ lệu.hĩ.copy songnbd j đó mới vao thi lại bặt nhập cai mã j y.help
Kết nối đề xuất: