Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By tungb0p
#662066 mình cài nó chỉ hiện như web thôi.chả thấy kênh đâu cả. Lúc đó tại server quá tải bạn ak. Hôm nay mình thêm server phụ (ít kênh hơn chút so với server chính). Bạn vào lại xem nhé
By Rygeland
#662067 co Virus nhe... Khôg phải virus nhé. Một số anti chặn vì mình domain free bạn ak. Source code (Chromium) hoàn toàn sạch đã kiểm chứng tại download123, phanmem.com...
By mizz_tuily
#662069 Lúc đó tại server quá tải bạn ak. Hôm nay mình thêm server phụ (ít kênh hơn chút so với server chính). Bạn vào lại xem nhé ok rồi bạn à.thanks bạn
By sooiinlee
#662072 cho mình hỏi 1 số kênh báo coming soon là thế nào vậy? "COming soon..." nghĩa là sẽ quay trở lại sau. Các kênh có tooltip báo coming soon là các kênh lỗi. Mình sẽ update các kênh này sớm khi có thể

Các kênh có hình "$" là trả phí

Các kênh có "HD" hay "Full HD" là các kênh truyền hình độ nét cao, mấy kênh này yêu cầu đường truyền băng thông rộng

Các kênh có "VLC" là phát qua plugin của VLC, bạn phải cài VLC mới xem được
By Criston
#662073 "COming soon..." nghĩa là sẽ quay trở lại sau. Các kênh có tooltip báo coming soon là các kênh lỗi. Mình sẽ update các kênh này sớm khi có thể

Các kênh có hình "$" là trả phí

Các kênh có "HD" hay "Full HD" là các kênh truyền hình độ nét cao, mấy kênh này yêu cầu đường truyền băng thông rộng

Các kênh có "VLC" là phát qua plugin của VLC, bạn phải cài VLC mới xem được mình cài vlc rồi có xem được đâu.nhấn vào báo missing plug-in cho dù mình đã bật vlc rồi.bạn hướng dẫn mình với.thanks bạn
By t_pro_8x
#662074 mình cài vlc rồi có xem được đâu.nhấn vào báo missing plug-in cho dù mình đã bật vlc rồi.bạn hướng dẫn mình với.thanks bạn lúc cài phải đánh tích vào phần plug-in cho firefox thì mới được bạn nhé.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym