Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Ramsey
#660863 Mấy hôm không vô diễn đàn

Hôm nay mới trả lời các bạn

Thực tình thì tui cũng giống như các bạn tìm trên mạng các bản của office 2007 down về mất hết cả công mà cài mãi không dc nên cũng rất bực cuối cùng tìm được cái này về cài vô máy thấy thành công nên post lên cho anh em xem

tui đã xóa bản của tui dùng your unistaller xóa sạch và cài lại rồi vẫn thành công mà

Chả hiểu sao các bạn lại bị như thế nhỉ
Có thể là máy các bạn chưa Cr-ack windows bản quyền

các bạn có thể xem tại đây

Thử lại xem sao

Chúc các bạn thành công
By peheo_078
#660865 Thank kienvodoi0743 nhieu nhe! minh da lam theo hướng dẫn cua ban nhung khi khoi dong word, chon quoc gia va dien cac so 0 nhu ban noi nhung k dc, no hien ra dong chu "The Confirmation ID you entered is not valid. Please review and reenter the Confirmation ID." va minh k the next dc. Lam the nao day ban?
By baouyen2210
#660868 Cái đó là Professional mà.

Link home and student ở đây:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

test key ban đầu thì ok nhưng khi đến bước này thì không như bạn nói rồi

chép đè file MSO.dll đã có bằng file MSO.dll mà bạn vừa tải về.

Giờ thì bạn khởi động MS Word, một bản thông báo xuất hiện, yêu cầu bạn phải đăng ký trước khi sử dụng

************************************************** **********8

Những bước tiếp theo nữa không hoạt động được như bạn nói rồi. Test rồi 2, 3 lần luôn

Khi mở lên nó báo " This modi...................." chỉ hiện thị chứ không đánh gì được vô hết............... ac chèn MSO.dll vào C không được là sao ta
By headstrong_2708
#660869 cần gì vất vả vậy. Qua đây nè mình đã test làm việc hiệu quả chuẩn chưa từng bị lỗi

Cài cực kỳ đơn giản chỉ với 1 cú click --->
By betty_bitty90
#660870 rối như mì tôm,ai hướng dẫn cụ thể hơn một tẹo được ko?thank mọi người!mình load bản của bạn rùi,ai có key không cho mình voiw
Kết nối đề xuất: