Gaven

Rosetta Stone

Đây là phần mêm học ngôn ngữ khá hay, rèn luyện đầy đủ 4 kỹ năng nghe, nói, đọc, viết. Giao diện, hình ảnh minh họa và âm thanh phải nói là rất tốt.

Hiện tại mình đang có tổng cộng dữ liệu cho 31 ngôn ngữ như :

Chinese (Mandarin)

Arabic

Italian

Greek

Danish

Polish

Indonesian

Dutch

Portuguese (BR)

Italian

German

Russian

Japanese

English (UK)

Spanish (Latin America)

Korean

English (US)

Spanish (Spain)

Latin

French

Swedish

Hebrew

Turkish

Thai

Hindi

Welsh

Vietnamese

....

Tuy nhiên hiện tại mình chỉ up ngôn ngữ cho bản English (US) và Japanese, nếu bạn nào quan tâm muốn học thêm ngôn ngữ nào thì hãy reply để mình up tiếp

Đây là link chương trinh cho Window (3.4.7) :

Đây là link chương trinh cho Mac (3.4.5) :

( các bạn nhớ đọc kỹ hướng dẫn trước khi cài đặt nhé )

Đây là link folder ngôn ngữ :

Sau khi cài đặt thành công chương trình thì hãy mount file ngôn ngữ vào ổ đĩa ảo (Ultra ISO, Alcohol cho Win), còn trên Mac thì double click chuột vào (sẽ chạy chương trình đĩa ảo mặc định của Mac).

Chọn add language -> chương trình sẽ hiện ra ngôn ngữ là level bạn vừa mount vào ổ đĩa để install. Chúc Vui ^^
(Chú ý: nếu chương trình bắt update thì chọn remind me later nha, nếu không sẽ bỉ block)

(Mọi người có copy vui lòng ghi nguồn từ mình nhé)

* 15/11/2012 : Cập nhật German, Spanish (Spain), Chinese và Hindi

* 16/11/2012 : Cập nhật English (UK), Dutch và Thailand

* 17/11/2012 : Cập nhật French

* 19/11/2012 : Cập nhật

* 20/11/2012 : Cập nhật

* 25/11/2012 : Cập nhật

* 26/11/2012 : Cập nhật Korean

* 08/12/2012 : Cập nhật folder Companion

* 15/12/2012 : Cập nhật Russian

* 16/12/2012 : Cập nhật Korean, Chinese Companion

Leonardo

Cập nhật German, Spanish (Spain), Chinese, Hindi, English (UK), Dutch ,Thailand và French

rai_3369

giá mà có phiên bản 4 thì tốt Bác học hết phần mềm chưa mà đòi bản 4 rồi, theo đánh giá bác thấy phần mềm sao, mình thì thấy mấy bài đầu chán, cứ lặp lại hoài, nghe rồi lặp lại, rồi gõ, hix

tony_bee

English (UK) không có level 1 hả bạn? Mình mới cập nhật lại, bạn check thử nhé (có thể nó nằm ở cuối folder)

bagia_khatmaum

tks chủ topic nhé! Trong 4Rum cũng có nhiều bài viết về phần mềm này nhưng link down toàn bị die hết!

tungb0p

bạn cho mình xin dữ liệu học tiếng nga Russian nhá. TKs bạn Mình mới cập nhật. bạn vào link folder down nhé

Các chủ đề có liên quan khác