Brasil

Wondershare PDF to Word Converter là một công cụ chuyển đổi PDF sang Word hoàn toàn miễn phí, cho phép bạn chuyển đổi các tập tin PDF sang định dạng văn bản Word có thể chỉnh sửa được. Khi chuyển đổi, chương trình sẽ giữ nguyên tất cả các nội dung cũng như bố cục và định dạng, do đó bạn có thể dễ dàng chỉnh sửa hay sử dụng lại nội dung tài liệu PDF trong Word và thậm chí không cần thiết lập lại định dạng, giúp bạn tiết kiệm thời gian quý báu của mình. Ngoài ra, PWC còn đi kèm với hàng loạt chức năng thú vị và giao diện mượt mà, thân thiện. Giúp bạn có cảm tình với PWC ngay từ lần sử dụng đầu tiên.

Các chức năng chính của chương trình:

Chuyển đổi PDF sang các định dạng của Word (DOC, DOCX)

Dễ dàng chuyển đổi các File PDF đã bị mã hóa

Chuyển đổi hàng loạt File PDF

Cung cấp Shortcut chuyển đổi nhanh ngay trong Menu ngữ cảnh

Chuyển đổi một phần File PDF

Và hoàn toàn miễn phí

Menu ngữ cảnh

Download full tại đây, mới sửa link

Soft này mình dùng thử và so sánh với phần mềm Solid Converter PDF thì có khác nhau nè....

Lấy ví dụ sử dụng file này
Wondershare PDF to Word Converter Solid Pdf Convert
2. Convert tốc độ trung bình
3. File .docx convert xong không căn lề, pharagraph,...như file pdf gốc

2. Convert nhanh
3. File .docx convert xong căn lề, pharagraph,... đẹp như file pdf gốc

các bạn cùng test rùi cho ý kiến xem phần mềm convert .pdf nào là tối ưu nha!

giothangbay

isabel_wu

PDF to Word Converter 3.6.0 kèm theo key

ơ cái key bạn cho vui nhỉ regis thì nó báo như MS "you may be a victim of software counterfeiting" nhưng vẫn vào bình thường đã thế nó còn lên cái trang web "Registration Successful. Thank you for registering Wondershare PDF to Word Converter"

còn nói về chất lượng thì mình thấy nó hơn hẳn solid:

- solid chỉ convert được khoảng 50% tổng số file pdf mình có, nếu được thì tốc độ siêu rùa (file 51KB mất 1 phút)

- wonder convert được 100%, tốc độ nhanh gấp mấy lần solid (file 26.1MB mất 1 phút hơn)

chỉ có 1 điều là solid nhiều chức năng hơn và có thể convert file scan ( wonder thì phải upgrade thành pro mới được)

Thank bạn đã chia sẻ.

Nhưng các bạn ơi Word 2013 xử lý file PDF ngon lắm, không cần dung phần mềm bên thứ 3 nữa

catus_nt

vấn đề là có phải ai cũng có word 2013 mà xài như bạn đâu. mình xài có word 2003 à, tại máy cổ lỗ sĩ mà

Marciano

Khi chuyển PDF sang Word thì có sử dung bình thường không hay chỉ là file ảnh

Các chủ đề có liên quan khác