Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By nguyenlong912004
#653953 oh, Thank add nhiều nhé.thanks vì sự chia sẻ!!
By Bevis
#653954 lấy về không cài được...win 7 word 2010. @@ Với Powerpoint 2010. các bạn vào file->Options->Trust Center, tại tab Protected View bor hết dấu tích đi, tại tab Macro Settings chọn Disable all with notification->OK.

Tương tự như vậy với Word và Excel nhé!

Hấy hay nhớ thanks!
By nguoichacodon_79
#653955 Một cách đơn giản hơn để chuyển đổi font chữ bằng Unikey rất đơn giản bạn mở văn bản xong Ctrl A nhấn tiếp Crtl C (để sao văn bản cần chuyển) sau đó bật unikey nhấn crtl + shift + F6 chọn bảng mã cần chuyển rồi nhấn chữ chuyển bảng mã và mở Word paste là Ok

tương thích với tất cả các loại windows và Office

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

bị sao vậy, vấn đề phải có mã mà chọn, nhiều khi không biết mã thì mò vào mắt

phần mềm này ok lắm rồi, tự động chuyển, vài cú click chẳng cần cut paste gì hết
By justplaying_keepgoing
#653958 Một cách đơn giản hơn để chuyển đổi font chữ bằng Unikey rất đơn giản bạn mở văn bản xong Ctrl A nhấn tiếp Crtl C (để sao văn bản cần chuyển) sau đó bật unikey nhấn crtl + shift + F6 chọn bảng mã cần chuyển rồi nhấn chữ chuyển bảng mã và mở Word paste là Ok

tương thích với tất cả các loại windows và Office

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! kì vậy, cái này hay hơn UNkey chứ. click là xong, cắt quét làm gì, thaks chủ thớt nhiều...
By Roark
#653959 Sau khi cài đặt tui mở văn bản Word, nhấn vào biểu tượng "Chuyển đổi Mã/Font văn bản" trên thanh công cụ của Ofice 2003 nhưng không hiện giao diện UOffice mà hiện Thông báo của Microsoft Office Word:

The macro cannot be found or has been disabled because of your Macro security settings (Vĩ mô không có thể được tìm thấy hay đã bị vô hiệu vì các thiết lập bảo mật macro của bạn.)

Làm sao bây giờ?

Không ai giúp tôi, bí quá!
By tranmaluc78
#653962 ko tương thích với office 2013 ah, có bác nào có phần mềm tương tự dung tốt cho office 2013 ko?
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym