Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By toghetay2005
#654006 Mình có gửi góp ý cho nhà sản xuất về kích cỡ Font chữ trong Text Label (quá nhỏ nên khi dùng trình chiếu trên Projector học trò mình không thấy rõ). Mọi chức năng khác đều chạy mượt mà. Nhất là iSpring Pro tích hợp trong PowerPoint (cho phép chèn Flash vào các slide và xuất ra bằng 1 file .SWF chạy "mướt" như phim Video!
By voungvan
#654008 mình dùng thử ispring rùi nhưng khi chèn vào flash được mặc định để lên trên tất cả các đối tượng khác(text, video, cliparts...), riêng các file flash với nhau thì có thể chỉnh "bring to front", "send to back" được, mình đã thử mò rùi nhưng vẫn không để video,text lên trên flash được ai biết chỉ giúp mình với
By MV_R
#654010 Dùng cái này vs Adobe Presenter cái nào tốt hơn hả các bác? Không biết bản này hỗ trợ Office 2013 tốt không, chứ cái Adobe Presenter 8 chạy trên Office 2013 vs Windows 8 thấy lỗi quá.
By hongruoi7688
#654011 Sao tớ không Cr-ack được. Giúp tui với! Nó báo lỗi gì vậy...? Bạn upload hình lên đi.
By Benedetto
#654013 làm sao Cr-ack đây..ko có id không có key gen.. đánh đại vào thì đánh sao đây a hoa da
By missu_mrhieu
#654014 Đã có iSpring Pro 7 - Build 4105. cài nhanh, chạy êm, giao diện sáng hơn. QuizMaker 7 thì chưa thấy. Đành dùng tạm phiên bản 6.2.0 Build 4778.
By Jackie
#654015 làm sao Cr-ack đây..ko có id không có key gen.. đánh đại vào thì đánh sao đây a hoa da vào phần đăng ký:

Name: Bất kỳ

code: Số tuỳ ý

vd:

Name: hoada200000

Code: 666666
Kết nối đề xuất: