Sau khi dùng những cách Cr-ack khác không thành công, và báo lỗi gì đó thì hãy dùng cách này ( Không cần tháo bỏ phiên bản đã có trên máy, không cần làm gì hết)

Thực hiện 4 bước sau:

STEP1: Máy tính phải kết nối đến Internet.
STEP2: Run as Administrator… file KMSnano.exe (tắt antivirus đi nhé) > Cửa sổ sau được mở ra:

Nếu không thấy cửa sổ trên mở ra thì nhấn Windows+R gõ %Temp% > vào thư mục KSMnano > Run as Administrator… file KMSELDI.exe

STEP3:

+ Bỏ dấu tick ở Windows

+ IP : 218.66.94.206

+ Port: 1688

> Nhấn vào nút màu đỏ.

STEP4:: Quá trình được thực hiện liên tục nhiều lần, để ý nhìn vào text box vào đúng thời điểm mà nó hiện ra dòng sau Tried: x times

--> số x lớn hơn 2 là được.

Tắt nó đi > mở Word > tắt word > mở word > OK rồi đó , vào kiểm tra xem.

Download: Nếu die thì Phần mềm mình reup Yahoo! zz_mill_zz
Code:
Password: ketnooi.com/forum Code:
Password: ketnooi.com/forum
Cách Cr-ack này thành công ngay cả khi Windows update cập nhật đầy đủ các gói hỗ trợ cho Office từ server của MS.

Bạn nào Cr-ack thành công theo hướng dẫn này thì để lại 1 Like hay bình luận cho mình biết thế nào nha ^_^

---------------------

Aidrian

Link chết queo Link còn sống nha bạn, và mình đã nhờ nhiều người test dùm và khẳng định tải được :-s

nhưng cái này có dùng được cho windows 7 đâu admim có biết cách Cr-ack office trên windows 7 không chỉ dùm với

Roddy

cái này có active được win8 luôn hả chủ thớt ơi hay chỉ mỗi office thôi

anh_peo

active được win7 luôn k chủ thớt

à ẻm chạy xong cái office nó k giống lắm. nó hiện "this product i unlicensed...". thế là được chưa

peheo.baby

có được đâu chủ thớt, lại còn dính thêm cái vụ tự cấu hình mỗi lần khởi động nữa chứ - chờ lâu ghê. Bác có cao kiến gì chỉ em với

kienqbth

cái này chỉ bẻ khóa dc 180 ngày thôi, sửa lại cái lịch (gõ vào 1/4/2014) là bắt phải activate lai rồi.

Có cái nào Cr-ack vĩnh viễn không

Các chủ đề có liên quan khác