haru_moon

Bạn ơi khi mình thiết lập bảo vệ thì nó hiện lên 2 dòng:

1. Tiếp tục chế độ bảo vệ

2. Thoát chế độ bảo vệ sau khi tắt máy

Mình chọn dòng nào trong 2 dong này vậy bạn? - Lựa chọn 1: Sau khi bạn khởi động lại, máy vẫn ở chế độ đóng băng

- Lựa chọn 2: Sau khi bạn khởi động lại, máy tự trở về chế độ thông thường (chỉ đóng băng từ lúc bạn nhấn ok đến lúc tắt máy).

hanhthien2

Bạn cho mình hỏi thêm 1 câu nữa là:

Mình chỉ khoá ổ C và loại trừ My Documents .Ở phần Trạng thái hệ thống có phần minh không hiểu lắm là:
Shadown Defender đã dùng. Cái phần này mình không làm gì mà nó cũng tự tăng MB lên.

Cho mình hỏi thế là sao?

Cảm ơn.

dulieuxd

Link die hết rồi bạn ơi. co ai co file ( tieng viet ) nay không cho minh xin , link die het roi không tai dc. Link đấy nhé:

Windsor

lên trang chủ mà down về :

hoặc down ở đây nè:

hoanganhqsx

may bac cho em hoi chut, e vua cai lai windows 8, rui cai chuong tinh nay ok xong xuoi het, sau đó thiết lập cái password rồi xác nhận, nó kêu đã hoàn tất, sau đó đóng băng ổ C. e tắt đi zo lại nó đòi nhập mk, mà e ấn mk ma e da thiet lập. mà nó cứ báo sai mặc dù đã xem caplock,, hichic bác nào chung lỗi này ko??? e đang cần gấp

Gỡ ra cài lại đi bạn,cài phiên bản mới hơn hay cũ hơn nó sẽ cho đặ lại pass thôi đơn giản không sợ quen pass

Xever

mik cai 2 lan rui, cu moi lan nhu the la fai cai lai win, lần này là cài lần cuối, nếu không dc chắc thui khỏi lun

Shadow Defender là phần mềm có chức năng đóng băng phân vùng đĩa cứng của bạn chống lại các mối nguy hiểm hay những thay đổi không mong muốn. Những thay đổi trên phân vùng được đóng băng sẽ bị xóa bỏ khi khởi động lại máy và ổ đĩa sẽ được đưa về tình trạng khi đóng băng đóng băng trước đó. Phần mềm có dung lượng nhỏ gọn, giao diện thân thiện, hỗ trợ tiếng Việt rất dễ sử dụng.

Ưu điểm của Shadow Defender là bạn có thể chuyển ổ đĩa sang chế độ đóng băng mà không cần khởi động lại máy tính. hay nếu ổ đĩa của bạn đang ở chế độ đóng băng thì bạn vẫn có thể lưu lại được những thay đổi vừa thực hiện.

Ngoài ra, chức năng loại trừ của Shadow Defender còn cho phép bạn đóng băng một phân vùng mà vẫn có thể trừ ra những tập tin hay thư mục bạn không muốn đóng băng (tức là những thay đổi trên tập tin, thư mục nằm trong danh sách loại trừ sẽ vẫn được lưu sau khi máy tính khởi động lại).

*Phiên bản mới nhất sẽ được cập nhật tại đây:

(970 KB) không có bản miễn phí à bạn, mình tải về mấy hôm lại bắt đăng ký

maiko_wen

không có bản miễn phí à bạn, mình tải về mấy hôm lại bắt đăng ký Điền Key vào là được!

Các chủ đề có liên quan khác