Cái này với revo Un... hì cái nào hơn bạn... Mình thấy cái này quét kỹ hơn, còn revo được cái hunter mode.

Basilio

mình vẫn xài ngon lành cành đào mà bác! Bản Portable của mình vẫn chạy được trên windows 8 ! Mở lần đầu thì OK, lần sau bị has stopped working ngay, xả nén lần nữa thì cũng chỉ xài được lần đầu, cứ từ lần thứ 2 là has stopped working.

Torrey

xài Avast IS không Cr-ack được TU 6.3.1.nản ghê

lúc tải thằng đó về, cho đến khi chạy , bạn tắt avast đi :-ss

131_47

Mở lần đầu thì OK, lần sau bị has stopped working ngay, xả nén lần nữa thì cũng chỉ xài được lần đầu, cứ từ lần thứ 2 là has stopped working. Mình chạy nhiều tháng nay rồi vẫn thấy OK !

dumi_prince

lúc tải thằng đó về, cho đến khi chạy , bạn tắt avast đi :-ss mình làm mấy lần rồi không được.lỗi firewall

Lewis

Mình chạy nhiều tháng nay rồi vẫn thấy OK !
Chịu, tải từ PortableAppZ là bị.

boyprotuyenvo

Bản quyền nó có 40$ thôi :v hii, bác quá giàu, chắc máy tính của bác phần mềm còn mắc hơn phần cứng ấy nhỉ

cái này vs Your Uninstaller thì cái nào tốt hơn nhỉ phân vân quá Dùng YU! rồi, không sạch bằng TU. Nhưng TU thuộc top Cr-ack cực hên xui.

Em này đúng vô đối thật, dung yu uninstall mãi mà phần mềm vẫn cứ hiện lại, rồi uninstall toàn lỗi. Dùng em Tu này thì 1 phát chết luôn

trieuhooang

cái này vs Your Uninstaller thì cái nào tốt hơn nhỉ phân vân quá Mình là mình vote cho Your Uninstaller

cái này vs Your Uninstaller thì cái nào tốt hơn nhỉ phân vân quá TU quét reg còn sót kỹ hơn, hàng xịn nên Cr-ack khó

lsandy_2805

Cái này với Your Uninstaller cái nào bá hơn các bạn nhỉ ông so sánh cái nào dễ Cr-ack hơn là cùi hơn tí đấy

Các chủ đề có liên quan khác