Total Uninstall - Một công cụ giám sát và gỡ bỏ ứng dụng mạnh mẽ có thể nói không có trình nào qua mặt nổi. Nó là ứng dụng hoàn hảo có thể thay thế hoàn toàn Windows Add Remove Programs trong việc gỡ bỏ ứng dụng sạch sẽ & không còn dấu vết.

Total Uninstall làm việc theo 2 chế độ: "Chụp" lại toàn bộ tình trạng máy tính trước khi có ứng dụng được cài đặt. Rồi "chụp" lại lần nữa toàn bọ hệ thống sau khi cài đặt - Tiếp theo so sánh 2 tình trạng hệ thống - liệt kê đầy đủ, chi tiết những khóa registry được thêm/ thay đổi/ xóa theo sơ đồ cây. Làm như vậy rất đơn giản cho quá trình gỡ bỏ ứng dụng - Nó sẽ gỡ bỏ hoàn toàn, sạch sẽ như bản chụp hệ thống đầu tiên.

Với module Installed Applications: Liệt kê, phân tích toàn bộ những ứng dụng được cài đặt trong hệ thống rồi thực hiện gỡ bỏ mà không cần sự giúp đỡ của Windows Add Remove Programs.Với module Monitored Applications: Module này giúp bạn xem xét tất cả thay đổi với hệ thống của bạn trong quá trình cài đặt ứng dụng.

chức năng chính

Giám sát các thay đổi từ registry và hệ thống tập tin khi tiến hành cài đặt ứng dụng mớiPhân tích chính xác các ứng dụng cài đặt hiện thời và tạo ghi nhận các thay đổi trong quá trình cài đặtTháo bỏ hoàn toàn các ứng dụng được giám sát hay phân tíchLiệt kê mà không bị gián đoạn các ứng dụng cài đặt hay được giám sát với biểu tượng tượng tương ứngTổ chức theo nhóm các ứng dụng được cài và được giám sátTìm kiếm ứng dụng để tháo bỏ theo từ khóa nhanh chóng và dễ dàngCác thông tin tóm lược và chi tiết cho mỗi chương trình cài đặt và được giám sát.Các chế độ xem tùy biến cho các thay đổi nhận diện đượcGhi nhận tháo bỏ chi tiếtChức năng tìm kiếm mạnh mẽ trong các thay đổi ghi nhận đượcChương trình độc lập và sử dụng ít tài nguyên để thông báo các ứng dụng cài đặt đang chạyXuất các thay đổi registry cho các quá trình cài đặt hay tháo bỏXuất danh sách các ứng dụng cài đặt hay được giám sát ra tập tinXuất ra tập tin hay in các thay đổi ghi nhận đượcXem và thực thi các tác vụ đổi tên tập tin mà không cần khởi động lại máyGiao diện đa ngôn ngữ

Changes

Chinese Giúp file integrated. Use F1 to open it for the current context.Improved the uninstall process of programs manually added for forced uninstall.Fix for incorrect program size displayed in the list if the real value exceeds 2 GB.

Homepage

Download

huyentran080789

Ver 6.3.3 chưa Cr-ack xong mà đã có bản mới rồi. các bạn cho hỏi là nên xài trial bản mới nhất hay là xài bản Cr-ack được.Hiện tại mình chỉ Cr-ack được bản 6.2.4 à.Ko biết xài trial có bị martau hạn chế gì không nhỉ Hạn chế ngày sử dụng :v

Cr-ack thằng này cực mệt nên bạn Cr-ack được bản nào cứ xài luôn đi, khối người muốn Cr-ack thành công mà không được đấy :v

Hạn chế ngày sử dụng :v

Cr-ack thằng này cực mệt nên bạn Cr-ack được bản nào cứ xài luôn đi, khối người muốn Cr-ack thành công mà không được đấy :v thanks bạn.tại mình nghĩ bản mới nó quét sạch hơn nên muốn xài bản mới nhất.mà Cr-ack em nó thì thôi rồi.chắc xài bản 6.2.4 thôi.máy mình cài AIS nên không xài được bản 6.3.1 (lỗi firewall)

Oidhche

cái này có tốt hơn cái IObit Uninstaller 2 không bạn ???? không nên so sánh phần mềm miễn phí với trả tiền bạn ạ

Baron

thanks bạn.tại mình nghĩ bản mới nó quét sạch hơn nên muốn xài bản mới nhất.mà Cr-ack em nó thì thôi rồi.chắc xài bản 6.2.4 thôi.máy mình cài AIS nên không xài được bản 6.3.1 (lỗi firewall) Bản quyền nó có 40$ thôi :v

timbandj

chỉ có 40$ thôi á, rẻ thế Bản quyền 1 máy 30$ cho bản Standard, 40$ bản Pro, lại khó Cr-ack cực kỳ, nên Cr-ack được là mừng lắm

Thật may là IDM không làm căng như anh Martau này

ptdieuhoa

Bác nào làm bản portable cho tiện, khỏi Cr-ack mệt. Portable chạy trên windows 8 ứ được, ức chế dã man Full thì không Cr-ack được

trung_dinhle81

Portable chạy trên windows 8 ứ được, ức chế dã man Full thì không Cr-ack được mình vẫn xài ngon lành cành đào mà bác!

bi_rain_hot_boy

Portable chạy trên windows 8 ứ được, ức chế dã man Full thì không Cr-ack được Bản Portable của mình vẫn chạy được trên windows 8 !

Các chủ đề có liên quan khác