Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By quynhnhu_cobekieuki
By thu_antina
#655866 cho mình hỏi mình xài vmware 9 giờ up lên 10 thì mấy cái windows ảo đã cài có chạy được trong bản 10 hok
By crazy_angel
#655867 cho mình hỏi mình xài vmware 9 giờ up lên 10 thì mấy cái windows ảo đã cài có chạy được trong bản 10 hok Vẫn chạy được bình thường
By Kodie
#655868 đang down, tks chủ thớt nhé

cho mình hỏi là sao mình dùng bản 9 và bản 7 thì bản 7 lại chạy mượt hơn và nhẹ hơn bản 9, không biết bản 10 có cải thiện gì ko
By nguyenquangminh46

cho mình hỏi là sao mình dùng bản 9 và bản 7 thì bản 7 lại chạy mượt hơn và nhẹ hơn bản 9, không biết bản 10 có cải thiện gì không mình cũng không biết nữa bạn à...!
By Iorwerth
#655870 Có 2 bản VM10 có dung lượng khác nhau gồm 464.82MB và 489.97MB (bản này có bạn kêu bị lỗi gì đó). Chủ topic có biết sự khác nhau không? Giải thích cho em anh lựa chọn với, chứ không kéo nửa Gigabyte về rồi lại del thì uổng lắm
By phan_vu32
#655872 cho hỏi là mình cài windows 8 xong, copy 1 file tầm vài chục Mb thì không sao, nhưng với 1 file trên 1 GB thì nó chạy dòng coppy xong rồi đứng yên, 1 lúc thì chạy xong mà cái file đó lại không hiện ra . Kiểu như chuyển vào máy ảo không được. ( Mình chuyển từ mấy 9 sáng máy ảo ) .
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym