Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By eya_ox_cuaem9x
#654910 Được bạn ạ, đợi mình bổ sung vào #1 Đấy chỉ là thêm app vào menu của DVDboot thôi, chứ mình hỏi là làm sao để build được 1 app (chưa có trong gói Apps.wim) rồi nhét nó vào DVDBoot này ấy . Nếu không có vấn đề bản quyền thì cậu có thể share cho mọi ng nhé! Thank cậu
By thienthanbenhocualonganh_ptt
#654911 Apps trong gói Apps.wim mình tạo bằng cách là download bộ cài về, boot vào winpe rồi cài đặt, copy lấy phần đã cài đặt, thêm khoá nếu cần.

Những phần mềm nhỏ như Power Data Recovery, Partition wizard, mình dùng Winrar để đóng gói thành file EXE.
By vudinhkhanh2000
#654913 Apps trong gói Apps.wim mình tạo bằng cách là download bộ cài về, boot vào winpe rồi cài đặt, copy lấy phần đã cài đặt, thêm khoá nếu cần.

Những phần mềm nhỏ như Power Data Recovery, Partition wizard, mình dùng Winrar để đóng gói thành file EXE. Thank bạn, để mình test xem sao
By phuongbz
#654915 Bác có thể giải thích rõ hơn về câu này trong file Giúp được không

"Để cài đặt và sử dụng gói ứng dụng, cần có 1 trong 2 file: Apps.wim hay MyTool.wim

trong folder APPS."

Folder APPS ở đâu?, mà hình như phải tự tạo cái folder này
By manloveman1979
#654916 Bác có thể giải thích rõ hơn về câu này trong file Giúp được không

"Để cài đặt và sử dụng gói ứng dụng, cần có 1 trong 2 file: Apps.wim hay MyTool.wim

trong folder APPS."

Folder APPS ở đâu?, mà hình như phải tự tạo cái folder này Mình đã tạo file đấy sẵn rồi, bạn chỉ việc download Gói ứng dung, hay gói Driver, extract here là có Folder Apps luôn
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym