Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By cuz_of_u000
#655042 khó gì, google 3s là ra

mà trong số này Winmend là khá nhất, không có soft hide nào mà cài lại windows còn tác dụng

còn dùng mã khóa như folder lock thì nguy cơ mất file vĩnh viễn rất cao vì cái lock rất dễ xóa cái folder protector (lockdir) cài lại windows thì nó vẩn khoá.

mà khi nào bác làm xong portable autocad 2007 thì up cho anh em Dien dan cái nha.thank
By phuonganh103

Easy File Locker is FREEWARE.

© COPYRIGHT 2008-2012, XOSLAB.COM, ALL RIGHTS RESERVED.

Code: http://www.xoslab.com/index.html Cái này vừa khoá, ẩn, cấm đọc và ghi. dễ chuyển đổi các chức năng

Máy xài chung thì đặt password

Khoá file thì ấn vào dấu cộng

Khoá folder thì ấn vào dấu cộng bên trong hình vuông.
By baby_uyen2003
#655044 Xài WinMend Folder Hidden xong, khi không xài nữa thì cho dù gỡ bỏ bằng YU hay TU đều không xoá dc thư mục WinMend~Folder~Hidden hay gì đó ẩn trong mọi ổ đĩa, kể cả USB khi đút vào thì cũng có nó. Xài unlocker cũng không xoá dc. Rõ chán! Chỉ có lúc format hết mấy cái ổ đĩa mới 'tiễn' nó đi dc.
By nhoxsam_alone
#655045 bài viết rất chi tiết, cơ mà bảo vệ cũng vừa vừa thui chứ đến lúc mà cần đến dùng lại chẳng dùng dc thì có hại hơn là có lợi.
By banh_mat_chay2005
#655047 cho hỏi mình dùng folder lock (lockdir) thì làm sao để ẩn cái icon đi khi mình khóa file lại??? Cái này phần mềm thì mình không rõ nhưng mình nghĩ dùng chức năng ấn file của windows cũng được mà..
By thuhien_91
#655049 Dùng cái này để chứa fim Ma ! Thanks Chỉ có bạn là có đầu óc đen tối thôi.

Ngoài phim ra thì còn nhiều cái cần bảo vệ khỏi ánh mắt tò mò của người khác mà.
By Berresford
#655052 trợ giúp mình với mọi người ,mình tải về chạy WinMend-Folder-Hidden.exe nó báo lỗi này mong pro giúp thank nhiều
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất: