Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Pepe
#654621 Dùng System Mechanic Pro nhưng cũng test thử cho theard bản portable,

thấy nặng wa' giải nén ra 140 MB bằng bản cài đặt. Rãnh thớt xem lại giảm dung size portable.

chào bạn

mình dùng nhiều Phần mềm để việt hóa, tùy theo chương trình

gồm Restorator 2009, Resource Tuner, XN Resource, Sisulizer, Poedit

Thân. Nếu có thể được, nhờ theard làm Việt hoá cho System Mechanic Pro hay Diskeeper 12. Vì Soft này được nhiều người dùng q/tâm chú ý !
By nh0kjp0_djxjp0
#654622 Dùng System Mechanic Pro nhưng cũng test thử cho theard bản portable,

thấy nặng wa' giải nén ra 140 MB bằng bản cài đặt. Rãnh thớt xem lại giảm dung size portable. thank, đã up bản portable mới, giải nén ra chỉ còn 70M
By hung22minh
#654623 thank, đã up bản portable mới, giải nén ra chỉ còn 70M Ban dung phan mem gi de lam protable hien brotableappz.blog.com the minh thac lau lam roi nhung ai cung giau không tra loi....
By allway_in_my_heart
#654625 Ban dung phan mem gi de lam protable hien brotableappz.blog.com the minh thac lau lam roi nhung ai cung giau không tra loi.... dùng NSIS hay PortableApps.com Launcher

cái này có nặng lắm không chủ thớt cũng vừa, máy yếu không nên xài thằng này
By c0behaykh0c118
#654626 mình không cài được bản tiếng việt

chủ thớt team view giúp mình được không

tiện fix luôn cho mình vài lỗi về unikey nữa :<

có gì add y! eviz.2405 giúp mình nhé

cảm ơn
By kiss_wind_07
#654630 chủ thớt việt hoá phần mềm Advanced System Optimizer 3.1 đi, mình thấy nó được đánh giá cao nhất ở đây Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! thanks bạn ,khi nào rảnh sẽ thử
Kết nối đề xuất: