Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By lilula_o0
#654601 Đã thành công trên windows 8 !

Nhắc thớt cái này đem lên #1 cho anh em biết !

Khi cài xong mở lên lại thì không có TV nhé ! Vào C:\ProgramData\TuneUp Software\TuneUp Utilities 2013 xóa thư mục en-GB hay đổi tên thư mục en-GB thành gì tùy ý ! Chỉ để lại thư mục TV thôi thì mới được !
By bubu_mylove_1991
#654602 Đã thành công trên windows 8 !

Nhắc thớt cái này đem lên #1 cho anh em biết !

Khi cài xong mở lên lại thì không có TV nhé ! Vào C:\ProgramData\TuneUp Software\TuneUp Utilities 2013 xóa thư mục en-GB hay đổi tên thư mục en-GB thành gì tùy ý ! Chỉ để lại thư mục TV thôi thì mới được ! tại mình chỉ thử trên windows 7, nó không thư mục en-GB
đã up lại bản fix lỗi, thanks
By trecontimdoco
#654604 Đã test lại dùm theard, working trên win8 !

Bổ sung: Theard post lên #1 lư ý mọi người không nên thay đổi đường dẫn mặc định, tránh lổi

Đường dẫn mặc định:

------------------------

- Win xp: C:\Documents and Settings\All Users\Application Data\TuneUp Software\TuneUp Utilities 2013

- Win Víta/7/8: C:\ProgramData\TuneUp Software\TuneUp Utilities 2013

Trên win8 sau khi Extract tại đường dẫn mặc định ( C:\ProgramData\TuneUp Software\TuneUp Utilities 2013)

sẽ có 02 file folder : en-USvn-VN xoá file en-US để dùng tiếng việt.

P/s: Nhân tiên đây hỏi xin theart software để làm việt hoá, hôm bữa có đọc bài nào thấy theart nói dùng soft đó mà quên mất topic đó rồi. Nếu được gửi vào inbox or kèm hướng dẫn sử dụng càng tốt. Thanks !
By shoptinhyeu_boydangyeu1088
#654606 mình cài W7 key thì ok nhưng Việt hoá thì k thành, mong ai giúp đỡ vấn làm y như hướng dẫn nhưng k việt hoá dc vào program file\tune...\tune..2013 thì có thư mục vn-VN.

thx
By Hadyn
#654607 mình cài W7 key thì ok nhưng Việt hoá thì k thành, mong ai giúp đỡ vấn làm y như hướng dẫn nhưng k việt hoá dc vào program file\tune...\tune..2013 thì có thư mục vn-VN.

thx trong đó bạn chỉ để lại vn-Vn và Web, còn lại xóa hết, nó không cho xóa thì bạn phải vào Task Manager End Process thằng TuneUpUtilities đi
Kết nối đề xuất: