b0y_b0m

Đây là phần mềm dùng để lập cây gia phả cho dòng họ, xuất ra excel rui đi in!

Sau một thời gian nghiên cứu không tỷ mỉ, mình đã tìm dc ra opcode của soft này. Nay xin phép dc giới thiệu cùng với mọi người dùng thử xem thế nào.

Hướng dẫn

Tải về cài đặt,
DOWNLOAD HERE
Link Download bản DOC
Do Drive thay đổi chính sách, nên một số link cũ yêu cầu duyệt download. các bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn.
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link để tải:

Sau đó chép file patch vào thư mục cài đặt và chạy nó.

Chạy pm, Đăng ký thông tin của bạn, sau đó nhập key này 111-111111 vào, nó sẽ hiện thông báo... kệ cha nó, các bro cứ nhập thoải mái mà hok mất $ mua đâu!

Từ giờ trở đi, bạn sẽ dc nhập thành viên unlimited (Vì mình không muốn can thiệp sâu vào Phần mềm nên vẫn để các thông tin trial. Thực tế là không còn những giới hạn như vậy nữa!)

các bạn xem thêm thông tin tại đây:http://www.hiendai.com.vn/

Đã chỉnh lại đôi chút, mog các bạn down lại nhé!

Còn về cách dùng thì đơn giản thôi, toàn tiếng Việt. Đưgn nói là không dùng dc nhé!

Chú ý: Nếu bạn muốn dc support thực sự, tui khuyên bạn nên mua Phần mềm này!

Xin chân thành cảm ơn!

Sau một thời gian nghiên cứu không tỷ mỉ, mình đã tìm dc ra opcode của soft này. Nay xin phép dc giới thiệu cùng với mọi người dùng thử xem thế nào.

Tải về cài đặt, sau đó chép file patch vào thư mục cài đặt và chạy nó. Từ giờ trở đi, bạn sẽ dc nhập thành viên unlimited (Vì mình không muốn can thiệp sâu vào Phần mềm nên vẫn để các thông tin trial. Thực tế là không còn những giới hạn như vậy nữa!)

các bạn xem thêm thông tin tại đây:

Pass: embehu

Xin chân thành cảm ơn! Không chạy được, patch xong bị lỗi bạn ạ.

phamchi_dung

Tải về cài đặt, sau đó chép file patch vào thư mục cài đặt và chạy nó. Từ giờ trở đi, bạn sẽ dc nhập thành viên unlimited (Vì mình không muốn can thiệp sâu vào Phần mềm nên vẫn để các thông tin trial. Thực tế là không còn những giới hạn như vậy nữa!)

Xin chân thành cảm ơn! Bạn cho mình cái hướng dẫn đi bạn

Không chạy được, patch xong bị lỗi bạn ạ. Nó báo lỗi như thế nào vậy bạn? Mình thấy chạy ngon lành mà (XP SP3 32bit)

Chưa giới thiệu chức năng thế nào mà đã kêu ae mua rồi. Hi hi, cái này mình cr@k nó để mình dùng mà, chỉ khuyên mọi ng nếu có ĐK thì mua, còn không có $ hay là sinh viên thì dùng thử xem thê nào.

Còn về chức năng thì chỉ là để lập cây phả hệ của dòng họ, cái này chắc chỉ phục vụ cho các cụ già để lập cây phả hệ rồi xuất ra excel để in thôi. Tiêu đề của mình đã nói đến chức năng của nó rồi đó.

centaur7208

Nó báo lỗi như thế nào vậy bạn? Mình thấy chạy ngon lành mà (XP SP3 32bit)

Hi hi, cái này mình cr@k nó để mình dùng mà, chỉ khuyên mọi ng nếu có ĐK thì mua, còn không có $ hay là sinh viên thì dùng thử xem thê nào.

Còn về chức năng thì chỉ là để lập cây phả hệ của dòng họ, cái này chắc chỉ phục vụ cho các cụ già để lập cây phả hệ rồi xuất ra excel để in thôi. Tiêu đề của mình đã nói đến chức năng của nó rồi đó. Nó bị lỗi này bạn ơi.

Stilleman

Chạy path xong vẫn 49 người hà Ẹc thất không đấy? Mình test kỹ lắm oy mà. Ah mới cập nhật lại bản mới, chạy dc trên win7 nhé

Nó bị lỗi này bạn ơi.
Bạn thử lên trag chủ của họ rùi tải bản mới về xem sao. Có thể còn do lỗi của .NET framework bạn cài lại bản 3.5 hay 4.0 vào máy xem có bị nữa ko?

chitrung_kt

Đây là phần mềm dùng để lập cây gia phả cho dòng họ, xuất ra excel rui đi in!

Tải về cài đặt,

Sau đó chép file patch vào thư mục cài đặt và chạy nó.

Chạy pm, Đăng ký thông tin của bạn, sau đó nhập key này 111-111111 vào, nó sẽ hiện thông báo... kệ cha nó, các bro cứ nhập thoải mái mà hok mất $ mua đâu!

Từ giờ trở đi, bạn sẽ dc nhập thành viên unlimited (Vì mình không muốn can thiệp sâu vào Phần mềm nên vẫn để các thông tin trial. Thực tế là không còn những giới hạn như vậy nữa!)

Đã chỉnh lại đôi chút, mog các bạn down lại nhé!

Còn về cách dùng thì đơn giản thôi, toàn tiếng Việt. Đưgn nói là không dùng dc nhé!

Xin chân thành cảm ơn! Mình down về rùi nhưng bị tường lửa AVG chặn mặc dù đã thanks rùi

Clintwood

Phần mềm này có add được ảnh của từng người vào cây gia phả không nhỉ? Mình đang cần làm cái này, định cày trên Visio mà tốn sức quá .

girlplay_bizboz

Ai cần key phân mêm gia tộc 4.5 qua minh nhé Giúp mình 1 cái bác ơi.

Mã Phần cứng của mình: BFEBFBFF000206A7

ghet_chua_kia

Cái này hay đấy.

Do bạn viết hay sao vậy?

Mình không dùng tới nhưng cũng thanks.

Bạn cho mọi người cái hướng dẫn đi.

Các chủ đề có liên quan khác