Đây là bản lịch desktop sử dụng hiệu ứng trong suốt. Làm cho lịch đẹp, mang phong cách mới mẻ.

Ứng dụng này mình viết trên VB.NET, viết khá là gấp rút nên có thể sẽ có một vài lỗi nhỏ. Nếu có lỗi phát sinh, ea email về địa chỉ mail hay fb của mình để mình fix.

Ứng dụng được viết trên Visual 2005, nên nếu trên windows XP cần có netframework để chạy.

Hình ảnh của lịch:

Link tải: Dung llượng: 135Kb

Mediafire:

Mega:

Upfile.vn:

4Share:

PS: Mình vừa up bản mới, fix lỗi canh ảnh trên Live Gallery và không nhận dữ liệu khi chọn startup với Windows. Nếu phát hiện lỗi, các bạn hãy Phần mềm mình, mình sẽ fix lại sơm nhất nếu có thể

Healleah

Nhìn mấy câu " châm ngôn" tưởng của nguười nổi tiếng

ai dè của thớt

Conan

Lúc đầu cũng định nhập mấy câu danh ngôn nổi tiếng, mà nghĩ lại thì thấy bt quá. Nên kiếm mấy câu danh ngôn teen một tí, cho nó độc

ngocthe_2005_cs

Lúc đầu cũng định nhập mấy câu danh ngôn nổi tiếng, mà nghĩ lại thì thấy bt quá. Nên kiếm mấy câu danh ngôn teen một tí, cho nó độc đó là phần mềm chứ không phải trò chơi, bạn thay vào nhưng câu ca dao tục ngữ danh ngôn.....

đó là phần mềm chứ không phải trò chơi, bạn thay vào nhưng câu ca dao tục ngữ danh ngôn.....

Các câu doanh ngôn bạn có thể tự xoá roỳ nhập lại.

Dữ liệu mình sử dụng của MS Access bạn có thể mở bằng Access (Không có mật khẩu) roỳ mở bảng doanh ngôn rồi xoá trắng, nhập lại.

phat_tien

Mình chạy trên windows 7 sp1 64 bit báo lỗi ....... Lúc mình build ứng dụng đã chọn CPU Type là Any rôỳ mà. Bạn thử tải tập tin này. Mình chọn CPU là x64 ròi thửu build. Nếu vẫn không chạy được chắc trong code có một số API không chạy được trên x64.

Máy mình lại chạy windows 32

Lúc mình build ứng dụng đã chọn CPU Type là Any rôỳ mà. Bạn thử tải tập tin này. Mình chọn CPU là x64 ròi thửu build. Nếu vẫn không chạy được chắc trong code có một số API không chạy được trên x64.

Máy mình lại chạy windows 32

Vẫn không được bạn à . Nó báo lỗi giống như kiểu chưa có NetFramework , nhưng máy mình cài full rồi .

DK_2

Vẫn không được bạn à . Nó báo lỗi giống như kiểu chưa có NetFramework , nhưng máy mình cài full rồi . Ah, cái đấy là nó không có thư viện Oledb dùng để mở tập tin Access Data base

Bạn thử cài cái này thử xem. Máy mình chạy trên office 2003, không biết nó có tương thích không nữa

Các chủ đề có liên quan khác