Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Greely
#654192 Cái này chỉ cần vài dòng trong cmd là được ngay.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tranhientram
#654193 1. File xuất ra chính là file ảnh của bạn khi bạn thực hiện bước 1, (file ảnh *jpg/*bmp/*png chứ không phải e x e nhé) mà nó là file có đuôi ảnh nên vẫn mở được như bình thường, chỉ có khác là nó có chứa dữ liệu thôi, bạn thử giải mã tập tin đó ra là có tập tin bạn đã ẩn nhé

2. Ẩn video là sao bạn? bạn có thể đính kèm mọi loại file vào tấm ảnh mà

3. Bạn nào nói lỗi cho mình xin ảnh chụp màn hình nhé

cái phần mềm này gọi là ẨN FILE CẦN GIẤU TRONG FILE GIẢ (file giả ở đây là file ảnh) Ảnh đây bạn

Toi luôn cái file ảnh
By nguyen_fastion
#654194 Ảnh đây bạn

Toi luôn cái file ảnh
phim j đấy bạn? JAV àk

p/s: có thể size file wmv của bạn quá lớn, khi bị treo bạn đừng close, nó sẽ hoàn tất trong vài phút tuỳ theo dung lượng file của bạn, mình đã thử đính kèm file iso windows 8 và sau khi chờ 1 tí thì nó thông báo hoàn thành. mình sẽ khắc phục ở lần sau , lần sau mình sẽ ouput luôn cả file ảnh để tránh lỗi tràn bộ nhớ làm hỏng file ảnh

sory cái file của bác nhé, bác dùng pts xem mở ra có được không

Thank bác đã report
By motozola_83_91
#654195 1. File xuất ra chính là file ảnh của bạn khi bạn thực hiện bước 1, (file ảnh *jpg/*bmp/*png chứ không phải e x e nhé) mà nó là file có đuôi ảnh nên vẫn mở được như bình thường, chỉ có khác là nó có chứa dữ liệu thôi, bạn thử giải mã tập tin đó ra là có tập tin bạn đã ẩn nhé Ok được rồi thank! thớt. Ẩn được cà file video.

Chuyến này có thể ẩn mấy cái tài liệu mật của mình rồi.
By be_bie
#654197 bạn ơi, cho mình xin code của bạn lập trình được không, gởi code qua mail dùm mình nhe [email protected]
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym