Đây là phần mềm mình code, nếu gặp lỗi thì report để mình khắc phục. hì hì

Giao diện:

Chức năng: Chương trình sẽ đính kèm tài liệu của bạn cần bảo mật vào tập tin ảnh đã chọn, sau khi chương trình mã hoá và ẩn giấu, file ảnh của các bạn vẫn có thể xem bình thường bằng các trình xem ảnh nên người khác rất khó phát hiện. Nếu có phát hiện thì muốn lấy lại tập tin đó cũng rất khó vì nó được bảo mật bằng mật khẩu!

Tải tại đây:

Kết quả kiểm tra virus:

Update

1. File xuất ra chính là file ảnh của bạn khi bạn thực hiện bước 1, (file ảnh *jpg/*bmp/*png chứ không phải e x e nhé) mà nó là file có đuôi ảnh nên vẫn mở được như bình thường, chỉ có khác là nó có chứa dữ liệu thôi, bạn thử giải mã tập tin đó ra là có tập tin bạn đã ẩn nhé

2. Ẩn video là sao bạn? bạn có thể đính kèm mọi loại file vào tấm ảnh mà

3. Bạn nào nói lỗi cho mình xin ảnh chụp màn hình nhé

4. Sau khi mã hóa và ẩn file xong bạn nên thử giải mã file ảnh đó để kiểm tra xem có lỗi ko, nếu ok thì bạn có thể xóa file dữ liệu của bạn vì file ảnh của bạn đã chứa nó rồi mà, mình không xóa file gốc để cho người dùng tự qđịnh xóa hay không xóa file dữ liệu gốc

5. Khi bạn đính kèm file có dung lượng lớn, tầm >200 Mb thì windows sẽ hiện ra thông báo treo , nhưng không sao, cứ để vậy và chọn wait for the program to respond... chứ đừng tắt nó, sau một khoảng thời gian nó sẽ thông báo hoàn thành. Mình đã test đính kèm bản cài đặt windows 8 và rút ra nhận xét trên!

[Thank bạn rìu vàng report và mình sẽ cố gắng fix trong thời gian sớm nhất]

nguyenuyen08

ráng thức up lúc nửa đêm mà không ai quan tâm , ae đi chơi lễ hết rồi, thông cảm nha bạn

thanks

Angus

Vậy file khi ẩn mình click vào là ra file ảnh hay là exe . Với lại phần mềm có ẩn được video không nhỉ

P/s : Ai test thử chưa ?

ntcmar

Được đâu thớt. Mình ẩn file xong có thấy thay đổi gì đâu vẫn mở bình thường mà. Chẳng thấy ẩn gì cả

tomcat.2008

Được đâu thớt. Mình ẩn file xong có thấy thay đổi gì đâu vẫn mở bình thường mà. Chẳng thấy ẩn gì cả Mới test gặp ngay lỗi không mã hoá được hỏng luôn cái file ảnh... cũng hay. thế ví dụ thôi nhá, bản win8.iso 2.5GB của mình có ẩn được ko??? Vậy file khi ẩn mình click vào là ra file ảnh hay là exe . Với lại phần mềm có ẩn được video không nhỉ

P/s : Ai test thử chưa ?

1. File xuất ra chính là file ảnh của bạn khi bạn thực hiện bước 1, (file ảnh *jpg/*bmp/*png chứ không phải e x e nhé) mà nó là file có đuôi ảnh nên vẫn mở được như bình thường, chỉ có khác là nó có chứa dữ liệu thôi, bạn thử giải mã tập tin đó ra là có tập tin bạn đã ẩn nhé

cái phần mềm này gọi là ẨN FILE CẦN GIẤU TRONG FILE GIẢ (file giả ở đây là file ảnh)

tranhientram

cái phần mềm này gọi là ẨN FILE CẦN GIẤU TRONG FILE GIẢ (file giả ở đây là file ảnh) Ảnh đây bạn

Toi luôn cái file ảnh

nguyen_fastion

Ảnh đây bạn

Toi luôn cái file ảnh
phim j đấy bạn? JAV àk

p/s: có thể size file wmv của bạn quá lớn, khi bị treo bạn đừng close, nó sẽ hoàn tất trong vài phút tuỳ theo dung lượng file của bạn, mình đã thử đính kèm file iso windows 8 và sau khi chờ 1 tí thì nó thông báo hoàn thành. mình sẽ khắc phục ở lần sau , lần sau mình sẽ ouput luôn cả file ảnh để tránh lỗi tràn bộ nhớ làm hỏng file ảnh

sory cái file của bác nhé, bác dùng pts xem mở ra có được không

Thank bác đã report

motozola_83_91

1. File xuất ra chính là file ảnh của bạn khi bạn thực hiện bước 1, (file ảnh *jpg/*bmp/*png chứ không phải e x e nhé) mà nó là file có đuôi ảnh nên vẫn mở được như bình thường, chỉ có khác là nó có chứa dữ liệu thôi, bạn thử giải mã tập tin đó ra là có tập tin bạn đã ẩn nhé Ok được rồi thank! thớt. Ẩn được cà file video.

Chuyến này có thể ẩn mấy cái tài liệu mật của mình rồi.

Các chủ đề có liên quan khác