Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360
Hình đại diện của thành viên
By daigai
Kienmethlls đã viết:
daigai đã viết:
Kienmethlls đã viết:em cài máy em báo lỗi has stop working bác ơi

bạn thử làm theo hướng dẫn này xem
Chạy phần mềm và game cũ (của windows XP) trên Windows 8, windows 10

Em đã thử run as admin, thử chạy trên nền windows cũ thậm chí cài lại windows nhưng vẫn bị, em đang dùng windows 7 64

[ Post bai thong qua Mobile ]

phần mềm này chạy tốt nhất trên XP, nên em thử chuột phải vào shortcut, chọn run compatible as windows XP xem
Chạy phần mềm và game cũ (của XP) trên windows 7
By Kienmethlls
#1045616 phần mềm này chạy tốt nhất trên XP, nên em thử chuột phải vào shortcut, chọn run compatible as windows XP xem
Chạy phần mềm và game cũ (của XP) trên windows 7[/quote][/quote]

Em đã thử hết mọi cách, kể cả việc cài lại windows xp để dùng như vẫn không thể mở được ạ
By daigai
Kienmethlls đã viết:phần mềm này chạy tốt nhất trên XP, nên em thử chuột phải vào shortcut, chọn run compatible as windows XP xem

Em đã thử hết mọi cách, kể cả việc cài lại windows xp để dùng như vẫn không thể mở được ạ[/quote]

bạn chạy cả patch rồi đúng ko, nếu vẫn không được thì do phần mềm cũ quá rồi không tương thích nữa :banghead:
By Kienmethlls
daigai đã viết:
Kienmethlls đã viết:phần mềm này chạy tốt nhất trên XP, nên em thử chuột phải vào shortcut, chọn run compatible as windows XP xem

Em đã thử hết mọi cách, kể cả việc cài lại windows xp để dùng như vẫn không thể mở được ạ

bạn chạy cả patch rồi đúng ko, nếu vẫn không được thì do phần mềm cũ quá rồi không tương thích nữa :banghead:[/quote]

Khi không chạy patch thì vẫn chạy ok nhưng nếu cài xong chạy patch thì bị lỗi ngay bác ạ, trước e có tải 1 bản không bị lỗi nhưng lỡ tay xoá mất huhu

[ Post bai thong qua Mobile ]
Kết nối đề xuất:
Tìm tài liệu
F1 Vietnam travel