Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By [email protected]
#653405 chủ thớt cho hỏi cái, xong xuôi rồi nhưng click vào CHM Compile đợi mãi cũng chẳng tạo ra file, vậy là bị lỗi gì vậy???

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By thegirlsourandscornut_hp_97
#653406 nếu không Cr-ack thì dc, mà Cr-ack thì lại không CHM Compile được, vậy thì Cr-ack xong đâu dùng dc nữa
Hình đại diện của thành viên
By loan2493
#1012643 có ai chỉ mình cái chỗ để download phần mềm được không? mình đã đăng nhập account vào rồi cũng không nhìn thấy link tải ở đâu cả. có link click vào toàn ra trang gì thôi
By daigai
loan2493 đã viết:có ai chỉ mình cái chỗ để download phần mềm được không? mình đã đăng nhập account vào rồi cũng không nhìn thấy link tải ở đâu cả. có link click vào toàn ra trang gì thôi

link mới update, mời bạn tải
viewtopic.php?f=221&t=123388#p653174
By loan2493
daigai đã viết:
loan2493 đã viết:có ai chỉ mình cái chỗ để download phần mềm được không? mình đã đăng nhập account vào rồi cũng không nhìn thấy link tải ở đâu cả. có link click vào toàn ra trang gì thôi

Rất Thank bạn daigai, mình không biết cái này có liên quan đến windows 32 bit và 64 bit không, mình đã Cr-ack theo hướng dẫn nhưng cài đặt xong cũng chỉ sử dụng được lần đầu tiên khởi động, từ lần thứ 2 open thì không mở được phần mềm nữa. Hiện tại mình đang rất cần Phần mềm tạo file .chm để viết ebook, nếu bạn có phần mềm pocket chm 5.9 thì gửi vào địa chỉ email [email protected] hộ mình với. Mình thử tải trên google thì toàn là hình ảnh minh họa 1 đằng Phần mềm 1 nẻo. Thanks you bạn nhiều nhé!
By daigai
loan2493 đã viết:
daigai đã viết:

Rất Thank bạn daigai, mình không biết cái này có liên quan đến windows 32 bit và 64 bit không, mình đã Cr-ack theo hướng dẫn nhưng cài đặt xong cũng chỉ sử dụng được lần đầu tiên khởi động, từ lần thứ 2 open thì không mở được phần mềm nữa. Hiện tại mình đang rất cần Phần mềm tạo file .chm để viết ebook, nếu bạn có phần mềm pocket chm 5.9 thì gửi vào địa chỉ email [email protected] hộ mình với. Mình thử tải trên google thì toàn là hình ảnh minh họa 1 đằng Phần mềm 1 nẻo. Thanks you bạn nhiều nhé!

bạn bấm chuột phải vào shortcut của phần mềm , rồi properties, compatiable >> run as windows xp sp3 xem sao
By loan2493
#1012904 thanks bạn nhiều nhé, mìnhđã tìm được phần mềm và viết được ebook rồi. Thank bạn đã hỗ trợ nhé
Kết nối đề xuất: