deathnoteetou

Phần mềm dạy học thực hành Tin học - Ngoại ngữ Netop School v6.12

Bộ cài đặt:

hoặc:
password: hoada200000

Tài liệu hướng dẫn sử dụng:

1.

2. (hướng dẫn netop 6.0)
P.s: các bạn copy link sang thẻ khác nhé. Đừng Click trực tiếp vào link.

Clintwood

link die rồi pro ơi! Link vẫn ngon bạn à. Copy link sang thẻ khác nhé. Đừng Click trực tiếp vào link.

Birkhed

Link vẫn ngon bạn à. Copy link sang thẻ khác nhé. Đừng Click trực tiếp vào link. die rui bạn ạ, bạn kiểm tra lại dùm nha!!

loitraitim_lt

Chia sẻ tài liệu trên Netop school:

Thao tác: Vào thẻ Manage --> Distribute --> Next --> Chọn thư mục hay tệp --> Next --> Chọn máy cần Share đến --> Next --> Chọn vị trí Share đến --> Distribute --> Đợi --> Close.

Chúc các bạn thành công!

xvav92x

chuẩn đó bác chủ xem lại đi các bạn đừng click trực tiếp vào link. Copy link sang thẻ khác là OK ngay mà.

Nếu không được thì dùng link này vậy:

landang0810

các bạn đừng click trực tiếp vào link. Copy link sang thẻ khác là OK ngay mà.

Nếu không được thì dùng link này vậy:
Ổn rùi,thank bác chủ thớt nha!

Gairbhith

CÓ Cr-ack hay key vậy k b?????????????? Có key trong đó đó bạn. Nếu muốn download key riêng thì down link bên dưới

Pass unrar: ketnooi.com/forum

Ryland

Có key trong đó đó bạn. Nếu muốn download key riêng thì down link bên dưới TKs nhìu nhaz, mình down về rồi

quyen_anh

Bản hướng dẫn file doc sao bj lỗi font vậy nhỉ??? Ai biết chỉ mình vs

lananh_VN

Bản hướng dẫn file doc sao bj lỗi font vậy nhỉ??? Ai biết chỉ mình vs Bạn cần chỉ về vấn đề gì?

XE_XE

Cho mình hỏi cái này dùng qua Internet được không, ví dụ: máy nhà mình đang mở và một máy từ xa có thể giao tiếp lấy dữ liệu đựoc không, Thank nhiều

Cho mình hỏi cái này dùng qua Internet được không, ví dụ: máy nhà mình đang mở và một máy từ xa có thể giao tiếp lấy dữ liệu đựoc không, Thank nhiều Dùng kiểu thế sao bác không dùng teamviewer đi cho tiện.

Việc gì phải dùng cái này.

senri_2108

ồ teamviewer thì mình biết rồi, nhưng mình muốn hỏi thêm cái vụ này thôi, dù sao cũng Thank bác

Các chủ đề có liên quan khác