maybe_Iloveyou

nhưng mà bạn cho mình hỏi là thế mình có thể lọc nó ra không nếu vậy thì hư hai hết các máy mất

Osmarr

em vừa làmt hử siêu tầm luôn hai con virus luôn chán chét đi được không tin tưởng cho lắm

ua` hay đấy nhưng bây giờ mình chưa cần------>> khi nào cần mình sẽ down về test thử bạn cứ post tiếp đi ---thanks a lot

a3_hq

Toàn bảo virut chả hiểu sao.HIx,mà cài vào thì k use được mới chán chứ bạn nói rõ xem cái nào vậy ? mình đã kiểm tra lại không cái nào có virut cả

diquabongtoi

minh la sang minh la nguoi rat nguon mo cac ban nhung minh da vao nhieu lan nhung khong biet thanh o dau ca chi minh nha

Rất nhiều anh em hỏi phần mềm Repair, fix lỗi ảnh khi down về mà không anh em nào có à.M cũng đang rất cần cái đó, không biết bác chủ thớt có không?Bác có up lên đi anh em đang cần.Thanks!

minh la sang minh la nguoi rat nguon mo cac ban nhung minh da vao nhieu lan nhung khong biet thanh o dau ca chi minh nha bạn post đủ 5 bài trở lên thì sẽ có biểu tượng thanks thôi... Sau bạn nhớ gõ tiếng việt có dấu nhé

Nicolas

Sau Khi các bạn phục hồi dữ liệu bị Xóa - Format -Virut chắc hẳn sẽ có nhiều file bị hư hại !!!
Theo yêu cầu của nhiều bạn hôm nay mình Post bài này mong là sẽ khắc phục được phần nào đó !!!
1. Rar Repair Tool 4.0.1 (1.47 MB) - Sửa lỗi file nén .RAR bị lỗi! Hàng độc!

Bất kì thần dân nào của Internet cũng ít nhiều gặp phải trường hợp này:

1. Bạn hì hục download các file .rar của 1 chương trình. ---> Đợi đổ mồ hôi với những chương trình lớn

2. Xót ruột với khoảng thời gian phải bỏ ra và khoản tiền cho phần mềm đó (Dùng Net tính theo dung lượng)

3. Đến khâu giải nén thì ôi thôi, Winrar báo lỗi rằng không thể.

4. Hì hục down lại, bài ca của bước 2 tăng lên gấp bội.

Rar Repair Tool 3.1 sẽ giúp bạn giải quyết vấn đề này.

download

2. Office FIX Enterprise Full
:p5zF1hRj_K8ThM::aycu12.webshots.com/image/21091/2005938709333179172_rs.jpg&t=1&h=252&w=200&usg=__mVxQY3Z-Wku_QkXVt1ElYzpL21o=" border="0" alt="" />

Công cụ OfficeFIX.Enterprise là soft tuyệt vời với những người hay dùng đến Word, Excel hay PPP. GIao diện đơn giản dễ sử dụng, quan trọng là khả năng fix tuyệt vời.
download

3. RecoverEXE

Chương trình RecoverEXE có khả năng phục hồi lại các file cài đặt (*.exe) cho những lỗi thường gặp nhất ở các file cài đặt này như:
- Could not initialize installation. File size expected…
- This could be the result of a damaged disk, a failed download or a virus
- The installer you are trying to use is corrupted or incomplete
- You may want to contact the author of this installer to obtain a new copy
download

cái phần mềm ofice fix vẫn không sửa được file word và excel. mình cứu xong dữ liệu nhưng không sửa được

Taryn

Bó tay với mấy bố cứ tuyệt vời các kiểu , rồi abcxyz . Vâng các anh cho em 1 cái ví dụ đi ạ, xem nó fix đựoc cái gì không. Rất cắm ơn chủ topic đã có công sức post bài, nhưng với mình đây là những phần mềm rất vớ vẩn. zz

Các chủ đề có liên quan khác