Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By girl_l0v3_00

Symantec Ghost Explorer 11.5 là một tiện ích giúp bạn có thể dễ dàng mở, thêm dữ liệu, xóa, di chuyển vị trí dữ liệu và trích xuất dữ liệu trong file Ghost *.GHO ( Backup ) mà không cần Restore lại toàn bộ dữ liệu trên phân vùng đã sao lưu. Rất hữu ích trong trường hợp hệ đều hành đang bị lỗi do thiếu file hệ thống.

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By haihong0403
By Gaetan
#641781 cho hỏi cách edit driver ntn vậy

nó cho phép edit phần mềm vậy chắc bao gồm cả add driver auto luôn chứ nhỉ

ko biết add xog thì 1 gho không gồm driver ban đầu có thể thành auto driver hay 1 gho xp2 liệu có thể add lên xp3 không nhỉ?
By itzcat
#641782 Không biết các bạn ghost windows 7 thế nào. Mình tạo file ghost mà chiếm đến 12G lận Thế cái phân vùng windows 7 của bạn bao nhiêu Gb?

Dung lượng file ghost nó tùy thuộc vào dung lượng phân vùng!
By bichcau_kyngo18
#641784 Mình tạo file ghost trong 45 phút được 21GB nè. 12GB còn đỡ. Mà tại sao dung lượng lại lớn thế nhỉ? Có ai giải thích giúp mình được không? Mình thấy file ghost của mấy bạn post trên diễn đàn chỉ có mấy GB à.
By anna_le
#641788 Không biết các bạn ghost windows 7 thế nào. Mình tạo file ghost mà chiếm đến 12G lận

có thể bạn cài soft vào rùi xong bạn mới ghost, và khi ghost bạn để ở chế độ thường nên khi ghost sẽ không nén file đó lại nên zise mới nặng vậy....
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online