Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Erving
#641931 cái này rất hay, còn hay hơn cả norton ghost nữa? không bị chiếm dung lượng ngoài, sao lưu phục hòi nhanh. thật tuyệt

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Waerheall
#641932 phần mềm này thế nào vậy bạn? khi cài vào thì nặng máy, kích hoạt không được. Gỡ ra thì lỗi Win, vậy mà còn nói là để bảo mật win. ăn nói bậy bạ qua s đi.

Sau khi gỡ ra máy mình không thể update windows được luôn, yahoo thì bị lỗi sự cố, MS security thì cũng không update được/

Bạn giúp mình giải quyết đi

Mẹ kiếp nó. tức quá đi thôi. anh em down về nên cẩn thận
By bryan_ho220590
#641933 phần mềm này thế nào vậy bạn? khi cài vào thì nặng máy, kích hoạt không được. Gỡ ra thì lỗi Win, vậy mà còn nói là để bảo mật win. ăn nói bậy bạ qua s đi.

Sau khi gỡ ra máy mình không thể update windows được luôn, yahoo thì bị lỗi sự cố, MS security thì cũng không update được/

Bạn giúp mình giải quyết đi

Mẹ kiếp nó. tức quá đi thôi. anh em down về nên cẩn thận nên đọc kỹ hướng dẫn sử dụng nhé

vấn đề bạn nói đều sai, vô căn cứ, không liên quan gì đến RollbackRX
By vyt_buon
#641934 nên đọc kỹ hướng dẫn sử dụng nhé

vấn đề bạn nói đều sai, vô căn cứ, không liên quan gì đến RollbackRX Minh không rỗi hơi mà tự nhiên bôi bát bạn làm gì. Mình nói là thật đó bạn.

Sau khi gỡ bỏ ROllback ra( gỡ trên giao diện dos đó) thi windows mình báo không thể update, MSE cũng vậy. Yahoo thì không thể truy cập, không tin bạn có thể qua teamview trực tiếp kiểm tra.
By nudeman200026
#641935 Minhf không rỗi hơ mà tự nhiên bôi bát bạn làm gì. Mình nói là thật đó bạn.

Sau khi gỡ bỏ ROllback ra( gỡ trên giao diện dó) thi windows mình báo không thể update, MSE cũng vậy. Yahoo thì không thể truy cập, không tin bạn có thể qua teamview trực iếp kiểm tra. RollbackRX chỉ lưu lại những gì có trên máy, như ghost vậy, có liên quan gì đến các soft chạy được hay không đâu

cách xài RollbackRX là ngay sau khi cài windows là cài nó vào, mỗi lần cài thêm gì thì take snapshot lại, nếu trục trặc thì rollback, cứ như vậy thì máy làm sao có lỗi được

Mình đã cài cho hơn 200 máy người quen và khách, bản thân cũng sử dụng hơn 8 năm có bị gì đâu, thậm chí không biết lỗi hay virus là gì. Cài cho khách có "bảo hành win" trọn đời luôn, cứ trục trặc đem ra mình chỉ 5s là xách máy về xài tiếp

chắc máy bạn đã nhiễm virus từ trước nên mới như vậy, bạn tải MBAM về quét virus thử xem
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By as_df
#641936 RollbackRX chỉ lưu lại những gì có trên máy, như ghost vậy, có liên quan gì đến các soft chạy được hay không đâu

cách xài RollbackRX là ngay sau khi cài windows là cài nó vào, mỗi lần cài thêm gì thì take snapshot lại, nếu trục trặc thì rollback, cứ như vậy thì máy làm sao có lỗi được

Mình đã cài cho hơn 200 máy người quen và khách, bản thân cũng sử dụng hơn 8 năm có bị gì đâu, thậm chí không biết lỗi hay virus là gì. Cài cho khách có "bảo hành win" trọn đời luôn, cứ trục trặc đem ra mình chỉ 5s là xách máy về xài tiếp

chắc máy bạn đã nhiễm virus từ trước nên mới như vậy, bạn tải MBAM về quét virus thử xem
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! máy mình từ trước giờ vẫn dùng MSE mà bạn! nên chuyện nhiễm virut là chuyện rất hiếm. Nhưng mình vẫn nghe bạn.

Nếu không được nữ thì đành chịu thôi. phải ghost lại máy vậy!
By playboy_102
#641938 Có rollback rx v10.0 build 2698096657 rồi, không biết bản mới có cài đặt theo cách cũ được không z pro? Cr-ack chưa tử tế nên không dám xài
By congchuakhocnhe_2d
#641939 Cr-ack chưa tử tế nên không dám xài Mà pro cho em hỏi luôn là cái snapshot Installation không xóa được hay sao z pro?

Em thử unlock hay xóa gì cũng kg được, nhờ pro giúp em với nhá
By Tina_Huynh
#641940 Mà pro cho em hỏi luôn là cái snapshot Installation không xóa được hay sao z pro?

Em thử unlock hay xóa gì cũng kg được, nhờ pro giúp em với nhá xem bài dưới chữ kí đi bạn

cái đó là baseline mà đòi xóa thì còn gì để bảo vệ
Kết nối đề xuất: