Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By van_lee
#642021 Ở đây có ai biết chặn cái advanced system care này trên windows 7 không vậy? Mỗi lần mình bật máy lên là cái license lại nói là còn 152 ngày. Nếu cứ ngắt mạng làm lại thì nó có lên 365 ngày như cũ. Có ai làm ơn nói rõ hơn cách làm để dùng được mãi mãi không? Ý mình là ai biết dùng tường lửa để chặn 1 chương trình trên windows 7 không? Thanks trước nhá.
By anhchang_sanhdieu98
#642025 Bó tay chủ thớt có 1 phát hiện vĩ đa ị:

- Thay vì sửa file host không làm mà dùng tường lửa chặn lại cho khổ thân nên chọn cái dể mà làm.

- Advanced SystemCare Ultimate 6 tích hợp anti virus còn dùng thêm kis chặn tường lửa lấy gì nó update nếu vậy sao không dùng Advanced SystemCare Pro .

By nh0xdangyeu
#642027 Bó tay chủ thớt có 1 phát hiện vĩ đa ị:
xin lỗi các bạn vì mình bận quá nên không lên vnz theo dõi dạo gần đây,z bạn cho mjnh2 hỏi,ultimame ngoài chức năng bảo vệ máy tình trong thời gian thực ra,nó còn hơn bản pro chổ nào ..cái nào cũng có ưu và nhược điểm của nó...advanced systemcare ultimate 6 nó không chống với pmem diet virus nào hít,vậy bạn cho mình hỏi,bạn có sử dung Phần mềm diệt virus nào không ?
Kết nối đề xuất: