long_pham982

có chứ bạn,xem trang 1 nghe đúng như là #1 thì có thật, nhưng khi mở mạng lại nó auto update thế là cốt khỉ hoàn cốt vượn

Kenrick

dùng anti mà chặn cập nhật thôi thì dùng bản free còn hơn free thua quá xa...nói như bạn thì không có ai sài bản xịn ùi,free miễn phí,nhưng còn non quá...chức năng mình cần thiết nó lại không có....

hb_5658

thks cậu

làm phát được luôn

p/s: ah mà, mọi người để ý nha, ở phía dưới nó có promotion làm survey dc key 6 tháng ASC pro đó, ai có email là được send key đấy

Chancey

mình thấy bạn pro thật tìm ra cách giải quyết xài chùa giòi qua không biết bạn nói thật,hay châm chọc mình,nhưnh mình đã test rùi,dung registry trash finner xóa,mình đã shutdow,rétart mấy lần ùi mà nó có bị giảm ngày đâu,...

van_lee

Ở đây có ai biết chặn cái advanced system care này trên windows 7 không vậy? Mỗi lần mình bật máy lên là cái license lại nói là còn 152 ngày. Nếu cứ ngắt mạng làm lại thì nó có lên 365 ngày như cũ. Có ai làm ơn nói rõ hơn cách làm để dùng được mãi mãi không? Ý mình là ai biết dùng tường lửa để chặn 1 chương trình trên windows 7 không? Thanks trước nhá.

Bó tay chủ thớt có 1 phát hiện vĩ đa ị:

- Thay vì sửa file host không làm mà dùng tường lửa chặn lại cho khổ thân nên chọn cái dể mà làm.

- Advanced SystemCare Ultimate 6 tích hợp anti virus còn dùng thêm kis chặn tường lửa lấy gì nó update nếu vậy sao không dùng Advanced SystemCare Pro .

012_456

thì còn 152D cứ dùng cho nó hết đi Thế thì còn bàn làm gì nữa?!?!?! @@

nh0xdangyeu

Bó tay chủ thớt có 1 phát hiện vĩ đa ị:
xin lỗi các bạn vì mình bận quá nên không lên vnz theo dõi dạo gần đây,z bạn cho mjnh2 hỏi,ultimame ngoài chức năng bảo vệ máy tình trong thời gian thực ra,nó còn hơn bản pro chổ nào ..cái nào cũng có ưu và nhược điểm của nó...advanced systemcare ultimate 6 nó không chống với pmem diet virus nào hít,vậy bạn cho mình hỏi,bạn có sử dung Phần mềm diệt virus nào không ?

Các chủ đề có liên quan khác