Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By nh0cc0ndeptrai
#642062 Làm ơn hướng dẫn cụ thể tí đi bạn hiền! PS : các bạn cũng có thể cài đặt Windows trong môi trường Win7PE, cách cài đặt các bạn tham khảo theo hình từ trên xuống dưới như sau :

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By watashiwavuongdesu
#642063 ...topic hay mà sao hẻo thế! Đúng là vắng thật đó bạn, cũng hơi buồn tẻ, các bạn cùng mọi người đi đâu hết rồi.
By Shaman_King
#642067 Uhm, mình biết bạn ah, nhất định bản sắp tới mình sẽ cho vô, ngặt một nỗi là cơ sở dữ liệu của nó quá " béo " bạn ah, ngay bản này mình cũng rất đắn đo khi add soft.
By nhoc_kentn2
#642068 Sao không thấy nút Thank đâu nhỉ, một bài viết quá hay, quá chi tiết, một công cụ rất hữu ích cho mọi người, xin bạn 1 bản và đã tải về, đã và đang test, có gì thì mình sẽ inbox sau nha. Nhưng nhìn chung thì thấy chạy rất mượt, rất đẹp, nhất là cái giao diện, kết mỗi cô em gái. Cơ bản vì mình thích cái đẹp.
By Iosep
#642069 Uhm, mình biết bạn ah, nhất định bản sắp tới mình sẽ cho vô, ngặt một nỗi là cơ sở dữ liệu của nó quá " béo " bạn ah, ngay bản này mình cũng rất đắn đo khi add soft. Sao mình đọc bài viết trên trang 1 thì phần Antivirus đã có rất nhiều soft chuyên dụng rồi mà, còn cái nào mới nữa hả. Thế thì bạn làm bản tiếp theo mau nhé, mình đặt gạch trước đó. Thank bạn
By satthu_anhsang2000
#642071 Sao không thấy nút Thank đâu nhỉ, một bài viết quá hay, quá chi tiết, một công cụ rất hữu ích cho mọi người, xin bạn 1 bản và đã tải về, đã và đang test, có gì thì mình sẽ inbox sau nha. Nhưng nhìn chung thì thấy chạy rất mượt, rất đẹp, nhất là cái giao diện, kết mỗi cô em gái. Cơ bản vì mình thích cái đẹp. Thank bạn đã khích lệ tinh thần cho mình, đúng là bạn có chung ý tưởng và sở thích đó là cái đẹp, riêng quan điểm của mình là mình muốn hướng đến cái " Chân - Thiện - Mỹ ". Nhưng bản sắp tới mình sẽ không để hình có girls nữa. Mình sẽ làm theo ý tưởng khác. OK, bạn cứ dùng rồi cho nhận xét nhen, tốt xấu thế nào bạn cứ comment thật lòng, nếu dở thì mình rút kinh nghiệm, nếu hay mình sẽ cố gắng tiếp thu đóng góp ý kiến. giờ muộn quá rồi, nay lại vào topic muộn quá.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym