Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Panteno
#642042 Ngockhanh_2907 hay bạn nào đó có thể giúp mình upload bản này lên link MediaFire được không?mình xài cái mạng yếu lắm, tải chậm chạp ghê luôn, mấy bạn làm ơn đi, giúp mình có link Mediafire để chiều mình tải với nhen.Thank các bạn nhé Mình cũng sẽ cố gắng upload cho bạn, mạng nhà mình cũng chẳng thua kém gì mạng nhà bạn đâu, nó yếu như quỉ, mình toàn xài ké mạng nhà khác ah.hay là nhờ các anh em trên diễn đàn, mỗi người 1 tay upload giúp ấy mà.Với lại mình đang bận làm cái MultiVideo hướng dẫn cứu hộ máy tính, chưa có thời gian nhiều. Nếu có link Mediafire do mình up chắc cũng hơi lâu đó, chưa thể đến chiều được đâu, bạn thông cảm

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Doron
#642043 Dùng tốt lắm, công nhận tác giả chăm chút cho sản phẩm của mình.

Thank bạn!
By mylove_bimat
#642044 Dùng tốt lắm, công nhận tác giả chăm chút cho sản phẩm của mình.

Thank bạn! Thank bạn đã tin tưởng dùng sản phẩm của mình, có vấn đề gì mong bạn hồi đáp cho mình nhen, để các phiên bản sau được hoàn thiện hơn
By tamthainguyen81
#642050 Mình công nhận sản phẩm này cực kỳ tốt, chưa thấy lỗi gì. Load rất nhanh, tương thích nhiều dòng main,có nhiều sự lựa chọn,mình đánh giá cao về bản V3 này. Đúng là bạn đã kỳ công chăm sóc rất chu đáo cho em nó. Thật khâm phục và ủng hộ bạn nhiều, nhiều lắm, thật sự nếu không có các sản phẩm như thế này thì dân kỹ thuật viên chúng tui cũng chỉ đành ngậm ngùi dùng bản cũ thôi. Nhưng các bản cũ thì không có WinPE. Thank ngockhanh_2907, Thank các bạn nhiều lắm. Mình dùng toàn bản của bạn thôi, từ thời 15.1 đến giờ. Tuy nhiên mình cũng có mấy ý kiến đóng góp cho bạn như sau :

Đa số người dùng đều không thích có cái hình cô gái kia đâu, riêng mình thì không sao, thứ 2 bạn add quá nhiều soft thừa và trùng nhau, ví dụ như trong WinPE đã có Acronis True Image 2013 rồi thì trong Dos bạn không cần add nó vào nữa. Thêm nữa là cứu hộ máy tính thì nên lược bớt mấy soft không cần thiết như VLC, Firefox đi, vì cứu hộ thì xem phim nghe nhạc làm gì đâu. Đó chỉ là góp ý của mình. Chúc bạn sẽ cho ra nhiều bản chất lượng hơn thế này nữa. Thank ngockhanh_2907, Thank các anh em trên dien đàn.
By frui_drop
#642051 Thank bạn đã tin tưởng dùng sản phẩm của mình, có vấn đề gì mong bạn hồi đáp cho mình nhen, để các phiên bản sau được hoàn thiện hơn Có gì đâu bạn, dân kỹ thuật viên thì hay chọn cho mình 1 bản ưng ý, để mà phục vụ cho công việc thôi mà, cho nên, không chỉ riêng sản phẩm của bạn, mà những sản phẩm khác cũng thế, nếu chất lượng thì chúng tui tin dùng rất nhiều.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym