Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By l3f_gemini_a
#642150 Hàng mới rồi, đang test đây thông báo sau cho em nhé , nhưng có test sơ qua thì thấy tạo boot trên menu boot HĐH thì bị lỗi hal.dll Anh tạo lại thử xem chứ em test khá kỹ mà (cũng vì thế mà lâu có link hơn và cũng mất khá nhiều thời gian cho công cụ tạo boot). Miễn sao anh đừng bấm bỏ qua 1 số chỗ nhất định là nó chạy ok.
By twin.fish69
#642151 Linhhonhuynhde ra bản mới nhanh vậy, có hàng test rồi Chắc sẽ có bất ngờ đấy
By thienthannho_vn2009
#642152 Anh tạo lại thử xem chứ em test khá kỹ mà (cũng vì thế mà lâu có link hơn và cũng mất khá nhiều thời gian cho công cụ tạo boot). Miễn sao anh đừng bấm bỏ qua 1 số chỗ nhất định là nó chạy ok. ủa link torrent sao không ai seed hết zị
By lehongthu2001
#642153 @linhhonhuynhde: bạn có thể hướng dẩn cách thêm hay xóa bỏ 1 chương trình hirenboot không vậy??có tài liệu hay cái gì tham khảo về thêm add cho mình link với nghiên cứu củng tạm nhưng chưa rành về cái này...

thanks
By riengmotconduong_1
#642154 Bạn chờ Mình sửa xong bài viết tìm lại link cho Bạn nha. cái này Mình nhớ là bản mod của Nga, Mình edit lại để phù hợp chạy trên môi trường cứu hộ. Bạn có vẻ giống Mình thì phải khá ưng ý khi sử dụng potplayer. Chỉ có cái là icon nó xấu quá, Mình cũng có mod lại file dll icon cho đẹp. Bác post luôn cái icon nhé
By Howe
#642155 Cái Potplayer bác dùng giao diện gì vậy, cho em với xài rất tốt..thank for share Đây là skin cho môn đồ potplayer 2 Bạn xem có ưng ý không nhé.

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By anthikimngoc
#642156 ủa link torrent sao không ai seed hết zị up.4share.vn:ko ổn định lắm mình nhờ get link rồi mà không down được

Upfile.vn: host này củng tốt nhưng thích hợp file nhỏ thôi,chứ free nó không cho resum

Torrent Max Speed: xài tốt nhưng chỉ tốc độ còn chậm,chỉ khi càng nhiều ng down thì tốc độ càng nhanh

bạn nào down rùi up lên host này thì ngon hơn:

cái này get link down tuyệt vời

cái này up/down rất tốt hàng free không thua kém Fshare
By Grantland
#642157 @linhhonhuynhde: bạn có thể hướng dẩn cách thêm hay xóa bỏ 1 chương trình hirenboot không vậy??có tài liệu hay cái gì tham khảo về thêm add cho mình link với nghiên cứu củng tạm nhưng chưa rành về cái này...

thanks Muốn thêm 1 chương trình vào CD Boot thì bạn phải tạo nó dưới dạng portable rồi thêm vào cùng với code... Nói chung hơi phức tạp. Bạn chờ anh linhhonhuynhde làm xong bản Ghost V5 sẽ hướng dẫn chi tiết cho bạn nhé !

P/S: Nếu Bạn có chỗ không nào hài lòng về các soft trong phiên bản này thì cứ góp ý thoải mái nha (riêng mình thấy các soft vậy là tương đối đầy đủ & ok rồi ).

Việc thêm bớt cũng như rebuild lại Hiren's Boot chủ yếu là dựa là kiến thức & kinh nghiệm cá nhân thôi chứ không có tài liệu nào hướng dẫn đâu nha bạn !
By hachayvn
#642158 Đây là skin cho môn đồ potplayer 2 Bạn xem có ưng ý không nhé.

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! các phiên bản trước xài rất tốt dù chưa xài hết tất cả chức năng.

chắc phiên bản này có nhiều cái mới đây.dể down về test xem
By n0_crazy
#642159 ủa link torrent sao không ai seed hết zị Hôm qua upload xong sau đó không lâu kiểm tra trên mini xp thì vẫn thấy seed mà. lúc đó còn ít nên tốc độ chỉ được tầm 180
Kết nối đề xuất: