Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By sunflower_axn

3DPCHIP tuy nhỏ mà có võ .Nó có khả năng nhận diện dò tìm driver cho hầu hết máy tính dù có hay không kết nối internet, còn nếu không kết nối thì bạn có thể tải driver dựa trên link mà 3Dp chip cung cấp

Trong dao diện của chương trình bạn bấm vào thông số của máy lập tức sẽ xuất hiện link down. Nếu máy bạn không có mạng, bạn có thể copy link trong trình duyệt để ra ngoài tiện net tải về

Update v 12.09(ngày 1/10/2012)
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

3DP NET 12.09 cung cấp gần như các loại driver mạng cho máy
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By tudinhhuong18
#641221 thanks bạn nhé, mình đang cần tìm driver sound, nhưng bạn kiểm tra lại link dùm mình nhé, đang down được 32% ( down = IDM ) thì nó dừng lại và báo lỗi, bạn up lại link dùm mình nhé
By luuly_maunho
#641222 Cái này có tự tìm bản driver mới nhất không bạn ?

Mình đang cần update driver lên khắc phục lỗi driver

Bạn có 2 cái này tìm dùm mình với nhé :

1-intel(R) 8280 1G(ICH7 Family) Ultra ATA Storange controllers -27DF

2-intel(R) 8280 1G/GR/GH (ICH7 Family) Serial ATA STorange Controller-27CO

--> 2 thằng này nằm trong thằng : IDE ATA/ATAPI Controllers

Bạn tìm dùm mình bản mới với nha !

Mail của mình : [email protected]
By q_zzzz1992
#641223 Cái này có tự tìm bản driver mới nhất không bạn ?

Mình đang cần update driver lên khắc phục lỗi driver

Bạn có 2 cái này tìm dùm mình với nhé :

1-intel(R) 8280 1G(ICH7 Family) Ultra ATA Storange controllers -27DF

2-intel(R) 8280 1G/GR/GH (ICH7 Family) Serial ATA STorange Controller-27CO

--> 2 thằng này nằm trong thằng : IDE ATA/ATAPI Controllers

Bạn tìm dùm mình bản mới với nha !

Mail của mình : [email protected] bạn cứ dùng thử chuong trình 3d chip đi, mình test trên máy mình tìm driver nhanh lắm,nó cũng tìm driver update mới đó
By Chaschunka
#641224 thanks bạn nhé, mình đang cần tìm driver sound, nhưng bạn kiểm tra lại link dùm mình nhé, đang down được 32% ( down = IDM ) thì nó dừng lại và báo lỗi, bạn up lại link dùm mình nhé mình test lại rồi file nhẹ lắm bạn down lai thử xem
By viyeu_chonuoitiec_1402
#641231 sao máy mình chạy không được thế nhỉ, nó báo "3DP_Chip_v903.exe has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience" không àh
By phuongtam_c8
#641232 sao máy mình chạy không được thế nhỉ, nó báo "3DP_Chip_v903.exe has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience" không àh hic cái này thì e bó tay.máy e vẫn chạy bình thường.bác cài lại windows xem sao
Kết nối đề xuất: