Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By kimnhan288
#641364 cho em xin link khác được không vậy dù rất cố gắng nhưng em vẫn phải bó tay với cái link này

copy rồi dán nó vẫn báo lổi buồn

em sài mạng vnpt Mình test vẫn bình thường mà. Bạn dùng link này xem thử nhé Code: http://www.mediafire.com/?968gp8gpcar6jgx

---------- Bài thêm lúc 08:47 ---------- Bài trước là lúc 08:46 ----------

phuc hồi xong copy lai kiểu gì vậy bác oi Bạn chọn ổ xong rồi nó sẽ scan. scan xong bấm recovery data là được

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nestea147
#641367 huhu mình cũng ghost nhầm mất hết ảnh r nhưng k kiếm đâu được key bạn xem lại cái link đi mình download được giúp mình với Link vẫn ngon bạn à. Bạn right click rồi chọn copy link sau đó dán vào trình duyệt nhé
By Lisabet
#641368 Mình không còn lời nào để nói ngòa Thank bạn rất rất nhiều. Nhờ bạn hướng dẫn và key của bạn mà mình lấy lại được các dữ liệu quý giá và quan trọng mà tình cờ mình đã format trong một lần cài win. Thật không biết nói thế nào nữa cũng không biết Thank sao cho het. Nhưng phần mềm, key và những trợ giúp mà bạn đưa ra rất hữu ích. Một lần nữa xin chân thành Thank bạn.
By duydung_dao85
#641369 Thank nhiều! Nhưng không có hướng dẫn sử dụng! Không biết sử dụng thế nào nhỉ? cái này dễ sử dụng lắm. hiệu quả hơn mấy loại ''phục hồi dữ liệu tốt nhất'' nhiều

nhưng bạn nên để định dạng các file mà nằm trong các loại file nó có thể phục hồi để được hiệu quả cao nhất. tốt nhất cái gì quan trọng thì nên nén ZIP, RAR lại.

còn video thì MP4. vì nó nhẹ chất lượng cao mà dễ khôi phục.
By nh0c_m4p132
#641371 Mình test vẫn bình thường mà. Bạn dùng link này xem thử nhé Code: http://www.mediafire.com/?968gp8gpcar6jgx

---------- Bài thêm lúc 08:47 ---------- Bài trước là lúc 08:46 ----------

Bạn chọn ổ xong rồi nó sẽ scan. scan xong bấm recovery data là được bạn ơi làm sao phục hồi được vậy, mình đã chạy chuong trinh rồi các du lieu đã hiện ra rồi, nhưng không lưu trong đĩa khac được ,cứu với ,Thank nhiều . ( Minh nhấn nút Save Scan mà không lưu trong đĩa khac được )
By cobemuadong_ap
#641372 bạn ơi làm sao phục hồi được vậy, mình đã chạy chuong trinh rồi các du lieu đã hiện ra rồi, nhưng không lưu trong đĩa khac được ,cứu với ,Thank nhiều . ( Minh nhấn nút Save Scan mà không lưu trong đĩa khac được ) Lên 1 trình để bạn chọn nơi lưu mà bạn. Có gì Phần mềm qua Yh mình, ,mình team xem sao

Yh: music_ht
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym