Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By boyviet
#641556 bạn vào %Programdata%\ VS Revo Group\ Revo Uninstaller Pro share mình file license revouninstallerpro.lic mình dùng với, biết đâu máy khác cũng dùng đuọc thì sao Hy vọng bạn dùng được

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By cafe_mu0j
#641557 thank bạn, nó bắt reactivate để sử dụng. chán luôn. đang dùng trial đến 2099
Hy vọng bạn dùng được

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By n0jay_c0ajy3uanhnhu3m108
#641559 Mình là mem của 4r lâu rồi. mà mật khẩu thường lưu ở ff. cài lại máy mất luôn mật khẩu lại quyên mất tiêu.

mình có vào 4rum đọc bài :

Thấy nhiều ae cần key của nó. tiện có sẵn mình post lên ke

Name :

phebe mckay

Serial Number:

IGIEz-5KKD6-9z8H8-CtV8q-1PU1j-3ki5e

Trang Chủ : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Link Download : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! tuy mình kích hoạt thất bại,nhưng dù sao cũng rất Thank ban,đã chia sẽ món quà này cho các bạn,thanks..nhìu..hi
By rose_2005
#641565 Sao bác active được nhỉ ! Làm 1 lần được luôn,phương pháp chưa kiểm chứng lại.Ai chưa làm được thông cảm nhé.

Đầu tiên các bạn tải file license.dat này về:Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Cài đặt bản Revo Uninstaller Pro 3.0.5 xong tắt Phần mềm Revo đi.Copy file license.dat mà các bạn vừa tải về vào nơi cài đặt.Bật Revo lên sẽ xuất hiện bảng yêu cầu kích hoạt chọn Online,điền :

Name :

phebe mckay

Serial Number:

IGIEz-5KKD6-9z8H8-CtV8q-1PU1j-3ki5e >OK.Chúc mọi người kích hoạt thành công
Kết nối đề xuất: