Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By mytamfansmytamfans
#640924 1 : toàn bộ liên kết trong phần Grammar của các Unit 16, 17, 22, 23, 25, 26, 27, 34, 35, 37, 38, 40, 44, 47, 48, 49, 51 .... trong cuốn New American Streamline Connections khi nhấp vào đều không phản ứng ! ( chưa kiểm tra hết, chắc nguyên cuốn này đều như vậy quá ! ).

Cái lỗi này mình không bị, bạn thử remove rồi càilại xem sao
By contraibien

1 : toàn bộ liên kết trong phần Grammar của các Unit 16, 17, 22, 23, 25, 26, 27, 34, 35, 37, 38, 40, 44, 47, 48, 49, 51 .... trong cuốn New American Streamline Connections khi nhấp vào đều không phản ứng ! ( chưa kiểm tra hết, chắc nguyên cuốn này đều như vậy quá ! ).

Cái lỗi này mình không bị, bạn thử remove rồi càilại xem sao Bạn xem lại hình mình vừa cập nhật ở bài đầu xem có giống vậy không ? Vì có tới mấy phần Grammar trong cuốn New American Streamline Connections mà lúc đó mình chưa up hình nên bạn hiểu nhầm chỗ mình nói chăng ?

Mình đã test mấy lần đều như vậy cả.
By petuyetlovekute
#640926 Phải rồi , liên kết phần Grammar không phản ứng @@ , mà thôi kệ -mình chịu khó mở thêm tab grammar tìm cũng nhanh mà bạn . Nói sao thì nói mình vẫn rất thích phần mềm này
By anhchangxibo_cm
#640927 à, mình xem rồi cũng bị lỗi giống bạn luôn.

Mà có bạn nào bị lỗi phiên âm không mấy âm -th trong health(và những từ có âm -th phát âm tương tự) trong Edictionaries thì phiên âm thành  còn từ điển trong English study pro phiên âm thành Ý
By tomoyo_huff_hpvn
#640928 tui thành thật khuyên các bạn:

Mình là những con người việt nam,không nên học theo kiểu việt nam(lạc hậu).phải có một chút tiến triển về mặt tư tưởng suy nghĩ như:

Học theo kiểu nước ngoài (chủ yếu là giao tiếp) đừng nên chú trọng quá về vấn đề ngữ pháp.ngữ pháp thực ra là những quy tắc khuôn mẫu để chúng ta lấy đó làm theo mà thôi.người học tiếng anh chân chính là phải biết pháp bỏ sự bó buộc hình thức(ngữ pháp)đi đến tự do không bị bó buộc.tức là phản xạ tiếng anh,không cần chú trọng về quy tắc ngữ pháp.khi chúng ta không quan trọng về vấn đề ngữ pháp chúng ta sẽ giap tiếp giỏi thậm chí là nói tiếng anh lưu loát nữa là đằng khác (ở đây tui mượn tư tưởng của lý tiểu long-nhà võ thuật thế giới).con người ta chủ yếu học giao tiếp không phải là ngữ pháp.nhân đây tui xin giới thiệu cho các ban 2 bí quyết để học tiếng anh giỏi mà chình tui cũng đã từng áp dụng và đã thành công:

Thứ nhất: các bạn download 2 phần mềm nổi tiếng của thế giới là:tell me more và rosetta tone.hai phần mềm này chú trọng giao tiếp còn ngữ pháp chỉ là phụ.thậm chí nó còn hay hơn cả phần mềm english study pro 2012 (đã có hơn 5.000.000.000 tỉ người trên thế giới đã sử dụng nó).phục vụ cho việc học tập của các bạn hơn english study pro 2012

thứ hai: các bạn vào các trang web học tiếng anh .đây là trang web của nước ngoài lẫn việt nam nhưng học rất hiệu quả:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Ngoài ra các bạn còn có thể học tiếng anh bằng phần mềm HOME4ENGLISH của nhà sản xuất GLOBALEDU.Để biết thêm chi tiết các bạn có thể vào trang web:

chúc các bạn thành công
By phuongthekien
#640929 Tell me more và Rosetta tone là 2 phần mềm học English rất tốt, nhưng tiếc là nó hoàn toàn được viết bằng tiếng Anh, không thích hợp với Beginner và những bạn còn yếu ngữ pháp, ít vốn từ ....v...v..
By lamthikhanhly
#640930 uk, viết bằng tiếng anh nên nó là trở ngại, nhưng nếu bạn có đủ vốn từ vựng rồi thì nên học tiếng anh bằng giáo trình tiếng anh.

còn 1 nơi học tiếng anh rất hay nữa là hellochao.com
By henry_hoangvu87
#640931 Mình thấy học tiếng anh trên trang Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! rất hay,nhưng mà cần đầu tư nhiều thời gian ( khoảng 1 tiếng/ ngày ), mình đã học đến bài thứ 54 rồi.
By trang_su
#640932 không biết có ai học đến ngày thứ 365 chưa vậy? mình cũng mới học được 3 tuần, hellochao rất hay, đặc biệt là bài giảng ngữ pháp viết hay
By ken_88
#640933 học thì cũng phải đầu tư nhiều thời gian, 1 tiếng cũng tạm ổn rồi
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym