Bạn thử lại xem, mình vừa tra thử từ Dead Line như bạn nói ( nhập Dead Line vào khung search rồi nhấn nút tra từ ) cả trong ESP và ESDics đều không bị đứng gì cả.

Có điều đây là 2 từ được viết rời nên không có trong từ điển thôi ( vì ít có từ điển nào hỗ trợ tra 2 từ viết rời như vậy lắm, ngoại trừ đó là những từ ghép rất phổ biến may ra mới có ).

phuong_viet

Bạn nên kiểm tra kỹ lại lần nữa rồi lập topic tổng hợp của tất cả mọi người, ai phát hiện thêm chỗ nào nữa thì cùng nhau list lại và gởi đến tác giả như vậy sẽ giúp ích rất nhiều!chúc bạn thành công!

tudinhhuong18

Thank bạn. Mình đang làm công việc đó đây. Nhưng cần có nhiều thời gian và nhiều sự góp ý của mọi người nữa.

Thân mến !

vietkute1503

Game và update chỉ có thể chờ trang chủ thôi bạn à. Game thì có thể vài tháng nữa trang chủ sẽ có chứ update chắc phải vài năm nữa quá ( vì phần mềm mới ra chưa được nửa tháng mà ).

timbandj

phần nội dung cũng không thay đổi gì đáng kể so với mấy phiên bản trước. Nói chung là :

"Bình mới rượu cũ "

quang_nghia1984

Đáng tiếc nhất là lại bỏ đi giáo trình Headway. Mình thấy giáo trình đó rất hay, tốt hơn Streamline nhiều...

xuhao.bapcai

một lỗi nữa ở Word usage là click đôi chuột vò một từ để tra nghĩa thì nó tra ra từ khác???

1 : toàn bộ liên kết trong phần Grammar của các Unit 16, 17, 22, 23, 25, 26, 27, 34, 35, 37, 38, 40, 44, 47, 48, 49, 51 .... trong cuốn New American Streamline Connections khi nhấp vào đều không phản ứng ! ( chưa kiểm tra hết, chắc nguyên cuốn này đều như vậy quá ! ).

Cái lỗi này mình không bị, bạn thử remove rồi càilại xem sao

Các chủ đề có liên quan khác