Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By tramheotram
#640900 Lỗi sai text : woker -> worker, impossiple -> impossible trong phần Grammar này khá nhiều, ngoài ra còn nhiều chỗ phần âm thanh cũng không trùng với text.

Điển hình như phần A ( Túc từ - Object ) của bài 12 trong ABC Grammar - khi bạn trỏ vào từ them thì ESP sẽ đọc là subject. Còn trỏ vào từ we thì khi đọc khi không.

Thank bạn đã đóng góp thêm cho Topic. Many thanks !
By Cathaoirmore
#640901 hicc. bác này vọc AV ghê quá, e cũng down ESP về rồi nhưng chưa tìm hiểu kĩ như bác để tìm ra nhiều lỗi vậy

Dù sao cúng thank bác đã tìm lỗi để ACE biết
By chjl0ve_kaiz
#640907 phầm mềm như vậy là quá tuyệt vời rồi , dữ liệu nhiều như thế , sai sót vài chỗ thì anh em tự sửa vậy ! Mình nghĩ không phải ai ( mình cũng vậy ) cũng có thể nhận biết và tự sửa được những chỗ sai sót như bạn nên mới lập Topic này để mọi người trao đổi và học hỏi nhau thêm.

Hơn nữa mình thấy phần mềm này của người Việt mà lại hay nữa nên muốn cùng mọi người tổng hợp lại những chỗ thiếu sót để góp ý với Tác giả ngày càng hoàn thiện hơn sản phẩm này giúp mọi người học English tốt hơn.
By rocklonely1088
#640909 Mong bài viết này sẽ đến được tới tác giả.

Và mình cũng chia sẽ một lỗi nữa đây.

Dùng từ điển và tra từ "Dead Line" sẽ bị đứng phần mềm.

Lỗi này đã bị rất lâu rồi đến nay vẫn chưa được sửa.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym