Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By binhuecity
#641128 có lỗi bạn ơi

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By an_hut
By Wegland
#641130 Sau khi mình tải bản Giá rẻ, thì thấy như sau:

Nếu là bản Amateur thì tối đa là 200 công tác

Nếu là bản Beginner thì tối đa là 300 công tác

Nếu là bản Proffesionalthì tối đa là 400 công tác
By Reynald
#641134 Mấy cái này mà xài Cr-ack thì có lẽ không đảm bảo lắm..., nhưng cty mình làm mua bản quyền chính thức nhưng khi gặp trục trặc gọi người phụ trách khu vực bán cho mình lên hỗ trợ khắc phục thì nó chẳng chịu lên???????? chả hiểu đạo đức nghề nghiệp để đâu?
By iron_pigeon_vqs
#641135 Mấy cái này mà xài Cr-ack thì có lẽ không đảm bảo lắm..., nhưng cty mình làm mua bản quyền chính thức nhưng khi gặp trục trặc gọi người phụ trách khu vực bán cho mình lên hỗ trợ khắc phục thì nó chẳng chịu lên???????? chả hiểu đạo đức nghề nghiệp để đâu? tình trạng chung bạn à ... minh mua phần mềm quản lý bán hàng khi bị lỗi gọi mấy bạn bên cty xuống sửa mà chờ mỏi mắt chả thấy đâu
By langtu_quay2002
#641137 tình trạng chung bạn à ... minh mua phần mềm quản lý bán hàng khi bị lỗi gọi mấy bạn bên cty xuống sửa mà chờ mỏi mắt chả thấy đâu Hậu mãi của mình chán quá nhỉ, cố chọn các công ty uy tín chút bạn à..
Kết nối đề xuất: