phamquoc_huy90

Gọi active dùm mình với! Làm 2 ngày rồi mà không dc @@

MS Office Professional Plus 2013

key: B9GN2-DXXQC-9DHKT-GGWCR-4X6XK

ID:

6570815

4808884

0135985

6266462

2599413

5167052

7503695

8987516

9668641

Tks Bro ^^!

kura_ngo

giúp đở với

office 2013

3gh3b-wn8rd-44qmh-2c86f-kbq6x

id: 7427494-3405053-3759633-7826832-8725052-8836690-5488702-1326546-2673444

Thấy mấy a/e đi xin key mà ngồi đợi hơi lâu nên mình viết 1 bài hướng dẫn vậy Microsoft Office Professional Plus 2013:

B1: các bạn cần có Skype....cái khác cũng được

B2: gọi tới số +18007548300

B3: chờ cho nói xong........ bấm phím 1

B4: chờ nó nói xong tiếp....nhập dãy id của bạn

(nếu có sai thì nó sẽ nói @#!$^)!(!@($)@)!(@....bạn đợi nó nói xong nhấn lại chỗ dãy id sai)

B5: nhập xong nó sẽ lại nói #(#**$(!(#*!@)#......

+nếu nó nói "I didn't..." thì key bị die or mạng có vấn đề (làm ại lần nữa nếu không được thì key die)

+nếu nó nói.......và sẽ hỏi bạn "How many comuter...cái gì đó microsoft...." thì bạn nhập số 1....có 1 số dãy id sẽ không nói cái này thì hết

câu các bạn cứ nhấn số 1

B6: Sau B5 nó sẽ lại nói $#$&@@#%&&*(.....đợi nó nói xong sẽ hỏi YES or NO....bấm 1 để yes...)

CHÚ Ý Ở BƯỚC CUỐI:
(mấy bác kia dìm quá nên phải sửa lại cho nổi)B7: ở đêy nó sẽ nói cho bạn thứ bạn cần...nó đọc từng dãy một.......cứ từ từ mà nge....nge không kịp bạn nhấn phím 4 để nó đọc lại từ đầu......phím # để nó đọc lại ở ô bạn đag nge

lưu ý tiếp theo...lúc đọc dãy H nó sẽ phát âm là H/eitS/ gần giống vs số 8 /eit/ đừng để nhầm lẫn nha

7 bước đọc thì dài mà làm chỉ 3min thui....ráng đọc nhé....thk mấy bạn

đó là cách mình làm...và cách nỳ zành cho mấy bạn không giỏi english và bạn nào không piết nge số 12...9 thì mình pó tay

Hướng dẫn sao lưu và phục hồi bản quyền

Trên windows 8:

- Để backup lại license thì các bạn chỉ cần copy toàn bộ file trong folder store theo đường dẫn sau (tested)

C:\Windows\System32\spp\store

- Để khôi phục (Restore) : Cài MO bình thường, sau đó điền đúng key đã cài. Copy toàn bộ file đã backup vào thư mục

Nếu cài lại thì ID vẫn giữ nguyên nếu dùng 1 key, khi ấy bạn nhập confirm ID vào phần activate by phone là okie

Trên windows 7:

-Backup

Bước 1: Đóng hết các chương trình của MS Office và tiến hành tắt dịch vụ Office Software Protection Platform Service

Start> gõ Run> Enter > gõ Services.msc > Ok. Sau đó tìm đến dịch vụ Office Software Protection Platform> Chuột phải > chọn Stop.

Bước 2: Copy thư mục Cache và Tokens.dat

Bạn vào đường dẫn C:\ProgramData\Microsoft\OfficeSoftwareProtectionP latform

Sau đó copy thư mục Cache và Tokens.dat đến nơi cần lưu trữ

Bước 3: Start lại dịch vụ Office Software Protection Platform Service

làm như bước 1.

-Restore

Phải tắt Internet trước tiên nhé

Bước 1: Đóng hết các chương trình của MS Office và tiến hành tắt dịch vụ Office Software Protection Platform Service

Start> gõ Run> Enter > gõ Services.msc > Ok. Sau đó tìm đến dịch vụ Office Software Protection Platform> Chuột phải > chọn Stop.

Bước 2: Copy thư mục Cache và Tokens.dat chỗ đã backup

Sau đó paste thư mục Cache và Tokens.dat (nhớ chọn ghi đè hay xoá thư mục cache và tokens.dat trước khi paste luôn cũng được)

làm như bước 1.

Bài này chỉ hướng dẫn cách active và backup không nhận active hộ....nếu có nhu cầu mấy bác qua topic khác để nhờ active nhé

Thân.
khỏi sợ nghe không kịp "please say yes or no" bấm số 1 "id group one" thì mình copy dãy 1 rồi ctrl v vào gọi mỹ thì nghe "ping" một cái nó nói tiếp dứt câu lại "ctrl v" tới hết dãy số của mình .................... giống như bạn kia hướng dẫn sợ thì ghi âm lại nghe đi nghe lại từ tư quen là ok thôi! gọi qua Anh thì dùng thì chị tổng đài đọc rất chậm rãi dễ nghe!

Eban

Thấy mấy a/e đi xin key mà ngồi đợi hơi lâu nên mình viết 1 bài hướng dẫn vậy Microsoft Office Professional Plus 2013:

B1: các bạn cần có Skype....cái khác cũng được

B2: gọi tới số +18007548300

B3: chờ cho nói xong........ bấm phím 1

B4: chờ nó nói xong tiếp....nhập dãy id của bạn

(nếu có sai thì nó sẽ nói @#!$^)!(!@($)@)!(@....bạn đợi nó nói xong nhấn lại chỗ dãy id sai)

B5: nhập xong nó sẽ lại nói #(#**$(!(#*!@)#......

+nếu nó nói "I didn't..." thì key bị die or mạng có vấn đề (làm ại lần nữa nếu không được thì key die)

+nếu nó nói.......và sẽ hỏi bạn "How many comuter...cái gì đó microsoft...." thì bạn nhập số 1....có 1 số dãy id sẽ không nói cái này thì hết

câu các bạn cứ nhấn số 1

B6: Sau B5 nó sẽ lại nói $#$&@@#%&&*(.....đợi nó nói xong sẽ hỏi YES or NO....bấm 1 để yes...)

CHÚ Ý Ở BƯỚC CUỐI:
(mấy bác kia dìm quá nên phải sửa lại cho nổi)B7: ở đêy nó sẽ nói cho bạn thứ bạn cần...nó đọc từng dãy một.......cứ từ từ mà nge....nge không kịp bạn nhấn phím 4 để nó đọc lại từ đầu......phím # để nó đọc lại ở ô bạn đag nge

lưu ý tiếp theo...lúc đọc dãy H nó sẽ phát âm là H/eitS/ gần giống vs số 8 /eit/ đừng để nhầm lẫn nha

7 bước đọc thì dài mà làm chỉ 3min thui....ráng đọc nhé....thk mấy bạn

đó là cách mình làm...và cách nỳ zành cho mấy bạn không giỏi english và bạn nào không piết nge số 12...9 thì mình pó tay

Hướng dẫn sao lưu và phục hồi bản quyền

Trên windows 8:

- Để backup lại license thì các bạn chỉ cần copy toàn bộ file trong folder store theo đường dẫn sau (tested)

- Để khôi phục (Restore) : Cài MO bình thường, sau đó điền đúng key đã cài. Copy toàn bộ file đã backup vào thư mục

Nếu cài lại thì ID vẫn giữ nguyên nếu dùng 1 key, khi ấy bạn nhập confirm ID vào phần activate by phone là okie

Trên windows 7:

-Backup

Bước 2: Copy thư mục Cache và Tokens.dat

Sau đó copy thư mục Cache và Tokens.dat đến nơi cần lưu trữ

làm như bước 1.

-Restore

Phải tắt Internet trước tiên nhé

Bước 2: Copy thư mục Cache và Tokens.dat chỗ đã backup

Sau đó paste thư mục Cache và Tokens.dat (nhớ chọn ghi đè hay xoá thư mục cache và tokens.dat trước khi paste luôn cũng được)

làm như bước 1.

Bài này chỉ hướng dẫn cách active và backup không nhận active hộ....nếu có nhu cầu mấy bác qua topic khác để nhờ active nhé

Thân.
SIÊU CHUẨN..không có hướng dẫn nào cụ thể hơn,bạn nào không làm được thì chịu...thanks bạn vì tinh thần chia sẻ !

Các chủ đề có liên quan khác