Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By traitimmuathu2607
By li0_isee
#640437 tại mọi người làm biếng + tâm lí sợ hãi thôi. Lúc đầu mình cũng nhờ active windows 8 nhưng chả thấy ai giúp, đến khi có người quan tâm thì key die rồi, sau đó tự active win, office và project. Đúng là tổng đài US nhanh hơn UK 1 chút nhưng cũng cực kì dễ, tiếng anh vỡ lòng cũng có thể làm được. Như hôm qua mình active project: Đầu tiên là welcome...., please say yes thì nói yes, sau đó nói thêm 1 tràng nữa thì nhập id vào, cứ đúng 1 block thì có tiếng teng. Sau khi xong hết nếu key sống thì nó sẽ hỏi active bao nhiêu máy, ấn 1 và chờ nó đọc thôi. Cứ để nó đọc hết 1 lượt, tập trung từng block thôi, sau 1 lượt nó sẽ hỏi mình có cần nghe lại ko, nếu chưa kịp thì cứ nói repeat nó sẽ lại đọc từ đầu Tâm lí chung mà bạn!. Nhưng VN mình cái khó ló cái khôn, không biết sờ vào là biết liền à!
By mylove_bimat
#640439 ko biết tới chừng nào tổng đài US mới block luôn đây, tới lúc đó không biết phải chạy đi đâu. Chân thành khuyên các bạn nhanh chân, đừng đợi ai giúp, tự mình giúp mình thôi. Skype còn có chức năng ghi âm, cứ ghi âm lại cuộc gọi rồi nghe dần cũng được
By Angelo
#640440 không biết tới chừng nào tổng đài US mới block luôn đây, tới lúc đó không biết phải chạy đi đâu. Chân thành khuyên các bạn nhanh chân, đừng đợi ai giúp, tự mình giúp mình thôi. Skype còn có chức năng ghi âm, cứ ghi âm lại cuộc gọi rồi nghe dần cũng được chí lí....và cũng nên mần back up phòng trường hợp pất trắc
By nhocso_94
#640444 Hi, bạn nào giúp mình active windows 8 với. Thank nhiều!

M7kdn-hypk9-rxbvk-mkj2k-hcbqp

1926140 4939290 1366192 4675282 7816422 5058414 4052201 8749933 9585363
By cody_tricini
#640445 bác ơi cho em hỏi là sau khi đã active thành công thì cái key nó cho có còn tác dụng cho lần sau nữa không ạ.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym