Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By xitrum910
#640423 khổ lắm...nhấn # để nge lại ô đag nge 4 để nge lại từ đầu...mấy bác cứ dìm e quài....ko lẽ nge chục lần không lọt số nào hử chày.....
By Zeev
#640424 Nói như bạn thì những topic hỗ trợ active Windows 8, Office 2013 bằng key MAK qua phone ở đâu mà ra. Nghe từ 0 - 9 thì dễ, đằng này cả dãy số dài, ghi không kịp, lộn thứ tự là toạch, gọi Skype không phải ai cũng biết. Ai cũng tài giỏi hết thì làm gì còn những 4rum như VNZ. tại mọi người làm biếng + tâm lí sợ hãi thôi. Lúc đầu mình cũng nhờ active windows 8 nhưng chả thấy ai giúp, đến khi có người quan tâm thì key die rồi, sau đó tự active win, office và project. Đúng là tổng đài US nhanh hơn UK 1 chút nhưng cũng cực kì dễ, tiếng anh vỡ lòng cũng có thể làm được. Như hôm qua mình active project: Đầu tiên là welcome...., please say yes thì nói yes, sau đó nói thêm 1 tràng nữa thì nhập id vào, cứ đúng 1 block thì có tiếng teng. Sau khi xong hết nếu key sống thì nó sẽ hỏi active bao nhiêu máy, ấn 1 và chờ nó đọc thôi. Cứ để nó đọc hết 1 lượt, tập trung từng block thôi, sau 1 lượt nó sẽ hỏi mình có cần nghe lại ko, nếu chưa kịp thì cứ nói repeat nó sẽ lại đọc từ đầu
By dieuanh1996
#640426 khổ lắm...nhấn # để nge lại ô đag nge 4 để nge lại từ đầu...mấy bác cứ dìm e quài....ko lẽ nge chục lần không lọt số nào hử chày..... mềnh nghe 1 lần 1 thôi!

thiảng thoảng mới nghe lại 2 lần 1 group!
By veroumouth_9x_hn
#640428 mềnh nghe 1 lần 1 thôi!

thiảng thoảng mới nghe lại 2 lần 1 group! mạng ổn định thì nge 1 lần thui.....mạng nhà tui nó cứ rè rè giựt giựt phải nge 2 lần mới xong...tổng đài mỹ rõ khổ...nói xong mới cho nhấn...tổng đài VN là nó nói mình nhấn nó vẫn chuyển....
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym