Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By nhoc_sieuquayyeuanh
#640502 chán thật , lên bản mới thì không còn key nữa

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By chocopie_babe
#640503 Cr-ack thi Cr-ack thế nào hả bạn minhha2008 đẹp trai ơi? Bác giúp tớ với, tớ gà quá!! So many thanks!! Bạn giải nén file Cr-ack copy vào muc cài đặt và thay thế bản gốc nhé

đường dẫn:
C:\Program Files\Foxit Software\Foxit PhantomPDF\
By phuongmeotk
#640504 Có một vấn đề xin các bạn chỉ giáo, đó là FoxitReader và Phantom đều không gõ được tiếng Việt Unicode trong công cụ Typewrite hay Textbox. Mình đã chuyển sang font Time new roman + dùng Unikey (hay Vietkey) đều không được, lỗi này từ các phiên bản trước đã bị, đến nay ver 6.0 cũng vẫn thế. dùng font vni-times ( hay font vni- nào khác), chuyển unikey sang bảng mã VNI-Windows thì sẽ gõ được thôi ( đã test với typewrite hay textbox)
By vuduchanhquyen
#640505 Sau khi tải file Cr-ack từ link:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Và làm theo hướng dẫn thì đây là kết quả

By loveky2707
#640506 Foxit PhantomPDF Business 6.0.2.0413 Cr-acked download link đây : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

By mylove_x138x_forever
#640507 Tớ không biết bản Cr-ack của bạn TAD có xài được không.

Thực sự download trên MEGA quá khó, tớ cứ 90% lại disconnect, mà 4.am chứ đâu phải lúc mạng yếu.

Nên tớ upload Cr-ack cho các bạn nhé!

Tớ đã test qua rồi!

Link:
Code: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! các bạn chép đè vào thư mục cài đặt nhé!

Have Fun!

PS: Cách tớ viết bài trên cũng xài được, nhưng khi bạn Launch to Advaned Editor nó vẫn cứ hỏi rằng bạn đang xài thử nghiệm, bạn có muốn active phần mềm không? Mặc dù tớ đã tích vào 'không nhắc lại lần sau'.

Tớ cũng không hiểu.

Cách đó phức tạp hơn là việc chép đè file Cr-ack. Nhưng tối khuya tớ mới tìm ra Cr-ack của nó trên mạng. Thank ban nhieu! Minh cung da cai duoc
By kim.longkhanh
#640508 Tớ không biết bản Cr-ack của bạn TAD có xài được không.

Thực sự download trên MEGA quá khó, tớ cứ 90% lại disconnect, mà 4.am chứ đâu phải lúc mạng yếu.

Nên tớ upload Cr-ack cho các bạn nhé!

Tớ đã test qua rồi!

Link:
Code: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! các bạn chép đè vào thư mục cài đặt nhé!

Have Fun!

PS: Cách tớ viết bài trên cũng xài được, nhưng khi bạn Launch to Advaned Editor nó vẫn cứ hỏi rằng bạn đang xài thử nghiệm, bạn có muốn active phần mềm không? Mặc dù tớ đã tích vào 'không nhắc lại lần sau'.

Tớ cũng không hiểu.

Cách đó phức tạp hơn là việc chép đè file Cr-ack. Nhưng tối khuya tớ mới tìm ra Cr-ack của nó trên mạng. Dùng cái này,máy in ảo chưa Cr-ack được, vẫn đếm ng 30 ngày :-s
By Berwyn
#640510 không biết bên foxit phantom 6 còn nhận file fpmkey.txt không nhỉ? Về bản chất thì vẫn nhận key. Tuy nhiên, serial trong fpmkey.txt hiện tại chưa có cho Foxit Phantom v6
Kết nối đề xuất: