Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By tuongvimongmanh2308
#639940 Mình muốn quản lý máy tính ở nhà vì em mình chơi game rất nhiều mình lại không có thời gian ở nhà nhiều. Mình có tham khảo nhiều phần mềm như teamview, Logmein,...

nhưng dường như đều không phù hợp. Nó đòi hỏi máy bên kia phải chấp nhận mới có thể điều khiển được.

Mình muốn quản lý máy bên đó bất cứ lúc nào và không cần bên kia đồng ý.

Mong mọi người giúp đỡ...

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By vananh_0nljne
By Petros
#640533 mình có ý kiến thế này !

trước đây mình có dùng bản Kaspersky Internet Security mình đặt pass word, có thể hạn chế kết nối với mạng. ví dụ 2h đồng hồ. sau 2 h tự ngắt.

hay có phần kiểm soát người dùng. có thể cầm vào trang web nào bạn muốn. và nhiều thứ khác nữa. bạn phải mất tiền mua key bản quyền hay kiếm key ở đâu là tùy bạn

đó là ý kiến của mình! mong bạn sẽ quản lí được cậu em của mình
By Phillips
#640534 mình có ý kiến thế này !

trước đây mình có dùng bản Kaspersky Internet Security mình đặt pass word, có thể hạn chế kết nối với mạng. ví dụ 2h đồng hồ. sau 2 h tự ngắt.

hay có phần kiểm soát người dùng. có thể cầm vào trang web nào bạn muốn. và nhiều thứ khác nữa. bạn phải mất tiền mua key bản quyền hay kiếm key ở đâu là tùy bạn

đó là ý kiến của mình! mong bạn sẽ quản lí được cậu em của mình Thansk mình sẽ thử...
By hiennhe187
#640535 Muốn có thì phải tự làm phần mềm đó thôi không còn cách nào khác
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym