Chắc hẳn các bạn không còn xa lạ gì với phần mềm MS Office Visio

Visio là một chương trình thông minh, được tích hợp vào bộ Microsoft Office. MS Visio cho phép bạn thể hiện bản vẽ một cách trực quan.Bạn có thể thiết kế tổng thể cho một ngôi nhà,hay thiết kế một hệ thống sơ đồ mạng phức tạp. Tất cả đều dễ dàng với Visio.

Mình thấy diễn đàn cũng đã có người post rồi, nhưng không đến đâu, mạo muội post bài này cho các bạn nào cần khỏi phải mất thời gian tìm kiếm.

Đây là bài đầu tiên của mình tại điễn đàn, có sai sót gì các bạn chỉ bảo thêm. Goodluck for all!

link down: (mình chỉ có link MF)

key: (đều là key xịn cả)

pass down key:

blackvnzoom

Bài của mình đơn giản vô cùng, down 3 part về giải nén được file cài đặt, khi các bạn cài đặt điền key vào là xong.

have fun!!!

hihi, chào bạn, thế bạn có tài liệu hướng dẫn sử dụng không chia sẻ cho mình và các bạn cùng học nhe.

Thank bạn rất nhiều

---------- Bài thêm lúc 15:38 ---------- Bài trước là lúc 15:34 ----------

nếu bạn có tài liệu gửi cho mình xin nhe. gmail của mình là [email protected]

baocongmoccong

hihi, chào bạn, thế bạn có tài liệu hướng dẫn sử dụng không chia sẻ cho mình và các bạn cùng học nhe.

Thank bạn rất nhiều

---------- Bài thêm lúc 15:38 ---------- Bài trước là lúc 15:34 ----------

nếu bạn có tài liệu gửi cho mình xin nhe. gmail của mình là [email protected] Của bạn đây (mình sẽ gửi Link qua mail bạn sau)!

Thank đã chia sẻ, nhưng link part2 bị die rồi bạn ơi! Link vẫn tốt mà bạn, down bình thương, không vấn đề gì cả!

peminhanh

hay các bạn cũng có thể download link trực tiếp:

vnleningrat

sao dơ file key về đọc không được vậy bác File key là file msword-2007, bạn đọc = w2007 nhé !

---------- Bài thêm lúc 03:07 ---------- Bài trước là lúc 03:03 ----------

không biết đúng như lời bác nói không nữa Thử đi rồi biết, lừa được gì đâu, có gì để lại commen mình xem lại!

Sao part 3 mình down k được nhỉ? có ai bị giống mình không? Mình đã kiểm tra lại, vẫn tải xuống được bình thường, bạn xem lại nhé, có thể do lổi mạng hay do trang mediafire bị đở bạn thử tải lại xem!

thank bác...vậy là phải lấy con laptop ra dow rồi...bác có bài hướng dẫn cách sử dụng đơn giản không...mình đang cần vẽ 1 sơ đồ mạng cho 1 cty (làm đồ án) mà giờ ngồi mò cách vẽ không biết tới khi nào mới xong cái đồ án...hồi trước có học môn triễn khai hệ thống mà mình nghỉ nên mù tịt

Farnall

thank bác...vậy là phải lấy con laptop ra dow rồi...bác có bài hướng dẫn cách sử dụng đơn giản không...mình đang cần vẽ 1 sơ đồ mạng cho 1 cty (làm đồ án) mà giờ ngồi mò cách vẽ không biết tới khi nào mới xong cái đồ án...hồi trước có học môn triễn khai hệ thống mà mình nghỉ nên mù tịt của bạn đây !

Các chủ đề có liên quan khác