Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By nguyetletuongtu1
#639617 tình hình là thấy mấy bác cũng thích ca hát nên nhưng cũng vất vã trong khâu tìm kiếm phần mềm này nên hôm nay nhân tiện mình vừa tình cờ tìm ra nên share cho mọi người dùng chơi.

và đây là hướng dẫn dùng mình xin được phép dùng của bạn này mình thấy rất chi là chi tiết rồi

còn đây là phần mền + Cr-ack luôn mình đã test và ok rồi không virut nha Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!...

nói chung là mình thấy hay nên chia sẽ mấy bạn thôi dù có gì thì cũng đừng chữi bới mình nha
By thegioivanconchuadu
#640132 Thank bác, em đang tìm cái này.Chả là cty em sắp kỷ niệm sn 1 năm, hôm đấy có hát hò nên phải chuẩn bị trước kẻo "quê" trước mặt chị em
Blog Tâm sự:
  • Yêu 6 năm, anh bỏ tôi để đến với người con gái khác | 01:05 ...
  • Tôi vô sinh nhưng đã để vợ mình cô đơn cùng cực | 11:05 ...
  • Cuộc sống thiếu tiền khiến tôi mất cảm xúc khi ở bên chồng | 01:05 ...
  • Tôi ước có người phụ nữ nào đó chịu yêu bố | 10:05 ...
  • 3 lần sinh con là 3 lần chồng ngoại tình | 11:05 ...
  • Bị ghẻ lạnh sau khi tôi trao cái ngàn vàng cho anh | 12:05 ...
By haiduongxanh_2012_timban
#640133 éc Thank mà không thấy thank gì hết hixxxx

lưu ý các bạn tải best về đổi tên thành tiến việt không dấu nha chứ không nó lại không nhận ra file ,cài đặt chạy Cr-ack xong thì reset máy là là âu cơ.mình vừa thu xong thấy ngon lành cành đào lắm các bạn ạ
By odin_lionhart
#640136 Trời. phiên bản mới của cái Cool Edit này là Adobe Audition đó kìa. Sao không xài cái mới với chức năng chỉnh sửa tuyệt vời lại đi dùng cái cũ đến nỗi mà nhà soạn phần mềm đã đổi tên rồi?
Kết nối đề xuất: