Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By demtranglunglinh2007
By yenlinh_vu85
#640160 May quá, tui đang tìm TKB 7.5. Mấy năm nay dùng IQBLEO, thấy các bạn giới thiệu Mctest hay thế tui phải thử mới được
By matthuan
#640161 May quá, tui đang tìm TKB 7.5. Mấy năm nay dùng IQBLEO, thấy các bạn giới thiệu Mctest hay thế tui phải thử mới được Bác dùng TKB để làm gì?

Hiện mình đã upload thêm một số phần mềm phiên bản mới nhất :

1. MyEqText3.0 của Thầy Mỵ Quang Thọ.

2. wg32z -2010 Phần mềm vẽ hình không gian.

3. Violet phiên bản mới(bác nào cần cách đăng kí em gửi qua thông điệp)

......

Chúc các bạn vui khi tìm những phần mềm phục vụ cho dạy học!!!
By mushu_nhung
#640162 Bạn vào link của mình ở trên bạn download file MCTESTLITE về copy vào thư mục windows là đăng kí ( nhưng bản quyền đăng kí không phải của trường bạn, bạn chấm bình thường không gới hạn số bài, chỉ khác khi xuất ra bản in bạn chuyển về excell rồi chỉnh tên trường bình thường) chúc bạn thành công!!!! Mình đã download file đăng ký, chưa thử.

CẢM ƠN NHIỀU

Vấn đề bạn nêu ra không sao,mình chỉ dùng cho cá nhân mình.

Hy vọng có lúc mình giúp được gì đó cho bạn.

Thank you again!
By mr_gsb
#640163 sao cái ev-shute lại nhẹ thế vậy pác. có hơn 300kb là sao nhỉ. em có 1 cái mà nó hơn 20mb. hjx
By Cenon
#640164 sao cái ev-shute lại nhẹ thế vậy pác. có hơn 300kb là sao nhỉ. em có 1 cái mà nó hơn 20mb. hjx Đấy là key bác ạh, còn file setup bác tìm nhiều trên mạng (còn key lấy số seria number tìm "hơi vất vả tí")
By giangchau_vt2004
#640165 Bác dùng TKB để làm gì? Cái nick của tui có 2 chữ cuối hơi thừa "SP", nhìn vào cái này mà bác không đoán ra à

---------- Bài thêm lúc 20:44 ---------- Bài trước là lúc 20:37 ----------

Bác dùng TKB để làm gì? Cái nick của tui có 2 chữ cuối hơi thừa "SP", nhìn vào cái này mà bác không đoán ra à
By traitimmauhong93
#640166 Cái nick của tui có 2 chữ cuối hơi thừa "SP", nhìn vào cái này mà bác không đoán ra à

---------- Bài thêm lúc 20:44 ---------- Bài trước là lúc 20:37 ----------

Cái nick của tui có 2 chữ cuối hơi thừa "SP", nhìn vào cái này mà bác không đoán ra à Ah ra vậy!!! Bác phụ trách chia thời khóa biểu cho trường ah!? Sao bác không dùng smartscheduler.v4.2 có thể hiệu quả nhanh hơn TKB 7.5 (ý chủ quan)
By hihi.hoatuyet
#640167 Đã upload thêm một số phần mềm cho học sinh tiểu học (sưu tầm):

1. Ngôi nhà khoa học.

2. Ngôi nhà sách.

3. Quả Táo (1,2,3,4)

4. Học vần

........

Chúc các bạn nhiều niềm vui!!!!
By Maynor
#640173 Không biết làm sao link dẫn đến thư mục chia sẻ file của tui không hoạt động (tui nghĩ do ai đó xóa, hay cố tình chặn!?), các bạn muốn lấy phần mềm nào trên topic của tui thì ghi rõ tui sẽ gửi qua thông điệp cho đến khi tui post link mới( các bạn thông cảm nhé!)

Hiện tại tui đã post phần mềm EQUATION AND CALCULATION 5.01 của thầy giáo Phạm Bá Hưng. Đây là sản phẩm đã đoạt giải trong cuộc thi "Nhân tài đất Việt trong lĩnh vực CNTT và truyền thông năm 2008 đã được nâng cấp.

Link: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất: